ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องลูกพีช@flower spa เด็กใหม่สุดๆทำงานวันแรก  (อ่าน 3865 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
วันอาทิตย์บ่ายสามเพื่อนไลน์มาบอก ร้านมีเด็กใหม่เลยไลน์ถามร้าน พีอาร์บอกน้องมาวันนี้วันแรกต้องจอง ผมเลยจองรอบ5โมงครึ่ง นัดกับเพื่อนไว้ตรงโลตัสห้าโมงแล้วตรงดิ่งไปร้าน
ไปถึงน้องยังขึ้นงานอยู่ เลยรอสักพักได้เวลาพีอาร์เรียกขึ้นไป เจอหน้าครั้งแรก น้องขาวหน้าดีระดับหนึ่ง(น้องหน้าสดนะครับไม่ได้แต่งหน้า) ให้9คะแนน เดินไปชั้น4ถามลิมิตน้อง(น้องไม่ให้จูบกับทาสี) น้องบอกทำงานวันแรก ผมเป็นคนที่สอง น้องรับแค่ระดับหนึ่ง น้องไปเอาน้ำ เราก็อาบน้ำรอพอน้องมาก็มาอาบด้วยกัน หุ่นดี ไม่ผอมแห้งมีเนื้อนิดๆไม่อ้วนไม่ผอม ตูดแน่นงอนน่าบีบยิ่งนัก หุ่นให้10เลย
อาบน้ำเสร็จมาที่เตียงน้องบอกยังทำไม่เป็น ร้านบอกให้ทำให้ลูกค้าเสร็จอย่างเดียว ยังไม่มีใครมาสอนงาน เลยบอกให้บิ๊วให้เรา น้องบอกทำไม่เป็น(ปกติมีแฟนเป็นทอมเลยไม่ค่อยรู้เรื่อง) เลยสอนให้จูบบิ๊ว ขึ้นคร่อมโยกพร้อมใช้มือข่วย ระหว่างนั้นมือผมก็ซนไปทั่ว บีบนมล้วงน้องสาวน้อง นัวซอกคอ(ระหว่างนัวน้องหายใจ ฟืดฟาดๆ ได้อารมณ์ดี) แต่อนิจังเวลาใกล้หมดแล้วผมยังไม่เสร็จ(ปกติช่วยตัวเอง ทำไมเร็วฟร้า) เลยชวนน้องไปต่อในห้องน้ำ ถูครีมอาบน้ำแล้วใช้บอดี้ช่วย ไปต่อในห้องน้ำจนเสร็จ เนื่องจากส่วนมากผมขึ้นระดับสามซะส่วนใหญ่ เลยสอนอะไรมากไม่ได้ เรื่องงานให้สัก8 ทำไม่เป็นแต่ตั้งใจทำ ขัดให้ผมเป็นชั่วโมง ออกจากห้องน้ำ น้องบอกหมดแรง เลยแต่งตัวลงมาทั้งคู่ เลยเวลาไปยี่สิบนาที โดนร้านปรับสองร้อย
ใครบอกขึ้นน้อง รบกวนสอนน้องด้วยนะครับ น้องไม่เป็นงานจริงๆ ถนอมน้องๆหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
 :002: :002:
ของกำลังสดใหม่ครับ :92: :92:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
น่ารักฝุดๆ

:88: :88: :88:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ