ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 👄เธอสวย เธอเซ็กซ์จัด เธอดูดมันส์ที่สุดกับดาวดัง เจนนี่ @โบนันซ่า พระราม3+ปา👄  (อ่าน 5600 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
          สวัสดีขอรับ พ่อแม่พี่น้องชาว KPC เริ่มเลยละกัน หลังจากไม่ได้ไปหาน้องนาน เนื่องจากป่วยหนัก คิดถึงจนเป้าตุง คิดถึงตัวหอมๆ ผิวเนียนๆ หน้าสวยๆ บริการสุดประทับใจ งานดีมีทอนตลอด ไม่เคยผิดหวัง เริ่มกันเรยดีกว่า

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
          น้องเจนนี่ สุดที่รัก ตำนานที่ชาตินี้ต้องเจอ ดาวดังแห่งพระราม3 บอกได้เรย ไม่เคยไปขึ้นกะน้อง ยังไม่เรียกว่าเคยนวดกระปู๋ ไม่ได้ไปหาซะ 3เดือน ปกติยุ่งแค่ไหนก็ต้องไปเดือนละครั้ง รีบโทรไปจองน้องทันที เราต้องเป็นรอบแรกของน้องวันนี้ แฮ่กๆรีบขับรถด้วยความเร็วระดับวาร์ป ไปหาน้องเค้าทันที ด้วยความหื่น เอ้ย ความคิดถึง แล้วก็มาถึงหน้าร้านโบนันซ่าพระราม3 ร้านหาง่ายมากๆอยู่ในโครงการจัตุจักรพระราม3 ที่จอดรถเหลือเฟือ
   ไม่เคยผิดหวัง น้องออกมาสวัสดีต้อนรับ สวยไม่เคยเปลี่ยนจริงๆ แค่เห็นขาขาวๆของน้อง ไอ้น้องชายเราก็เริ่มมีปฏิกริยา เห้ยอย่าเพิ่งตุง ลูกพ่อ ให้น้องพาไปห้องดีกว่า

• *
          ถึงเวลาสำคัญแล้ว พอดีเราอาบน้ำมาก่อนออกจากบ้านแล้ว น้องเลยขอตัวไปอาบน้ำแป๊ป ปกติน้องจะอาบให้ แล้วน้องก็ออกมาโดยมีผ้าขนหนูพันไว้ผืนเดียว แทบจะเข้าไปกระชาก อิอิ น้องเดินมาอยู่ข้างหน้าเรา กลิ่นหอมจากผมและน้ำหอม ช่างเย้ายวน มือน้องไม่อยู่เฉย ยื่นมาตะปปไมค์ของผมแล้วเริ่มรูดขึ้นรูดลง ผมนี่ขึ้นเรย มือผมก็ไม่อยู่เฉย จัดการนวดหน้าอกน้องผ่านผ้าขนหนู น้องหันหน้ามาจนปากชนกัน ชิวหาเริ่มโรมรัน ริมฝีปากน้องช่างหวานอะไรเช่นนี้

• *
         เรายังยืนกันอยู่ในท่าเดิม แต่ความหื่นกระหายเริ่มทวีคูณ ผมดึงผ้าขนหนูน้องออกมา มองสองเต้าจากด้านหลังช่างได้อารมณ์ ผมบีบเค้นและเริ่มเขี่ย เสียงน้องเริ่มมา บรรยากาศ av เริ่มได้ น้องรูดแรงขึ้น สายตาน้องช่างหยาดเยิ้ม น้องหันตัวมา แล้วก้มลงดูดหัวนมผม อูย เสียวเหลือเกิน น้องค่อยๆก้มตัวลงต่ำเรื่อยๆ ผมแทบจะเสร็จะซะเดี๋ยวนั้น โอย อดทนไว้ลูกพ่อ

• *
          ถึงตอนนี้อารมณ์กระเจิดกระเจิงกันแล้ว เราพากันไปบนเตียง ผมเลยอยากคุยกะน้องสาวของน้องบ้าง น้องก็เลยหันหลังพาน้องสาวมาอยู่ตรงหน้าผม ของน้องสะอาดหอมกรุ่น ผมเลียกินอย่างเอร็ดอร่อยเหมือนคนอดหยาก น้องเองก็ไม่ยอมแพ้เล่นเอาตัวเกร็งก้นลอยเลยทีเดียว

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
รักเดียวใจเดียวจริงๆพี่เนี่ย  เเต่เจนนี่เขาสวยจริงๆเเละงานดีไม่ว่าเวลาจะผ่านไปนานเเค่ไหน ไม่เคยเปลี่ยนจริงๆครับ

• *
          และแล้วก็ได้เวลาอันสมควร ความอุ่น ความแน่น ความเสียว หลั่งไหลมาอย่างไม่ขาดสาย เสียงร้องกันระงมดังไปทั้งห้อง และแล้วเราก็ไปสวรรค์ชั้น7 ผมถึงกับนอนหมดแรง น้องลงมานอนเป็นเพื่อน เรานอนคุยกันกระหนุงกระหนิงยิ่งกว่าแฟน แล้วเราก็ไปอาบน้ำ ความเสียวยังคงอยู่จนอยากจะมาหาน้องใหม่ในเร็ววัน เธอทำเอาผมแทบคลั่งได้ทุกครั้งจริงๆ

• *
           สรุปกับน้องเจนนี่ ผมให้คะแนนเต็มทุกหัวข้อ น้องเป็นคนดูแลตัวเองดีมาก สะอาดหอมกรุ่นไปทุกส่วน สำหรับมือใหม่ยังไม่เคยนวดกระปู๋ กลัวหล่น กลัวเจอสวยแต่บริการไม่ดี ผมแนะนำให้ไปหาเจนนี่ รับรองไม่ผิดหวัง บรรดาเทพๆ ยังการันตี รับประกันถ้าไม่ถูกใจ เอาตีนมาถีบหน้าผมได้เลย ยังไงฝากสุภาพและถนอมน้องเค้าด้วยนะครับ ขอบคุณที่ติดตามครับ เชิญชมปาสวยๆ ด้านล่างได้เลยครับ

• *

• *