ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิงกับคุณครูสาว ออทั่ม funky spa ><  (อ่าน 1727 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamnum

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เปิดซิงกับคุณครูสาว ออทั่ม funky spa ><
« เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 05:20:13 PM »
หลังจากที่ได้มีโอกาสไปเยือนสวรรค์แห่งนี้แล้ว ผมได้พบสบตากับน้องนางคนหนึ่ง หน้าตาสวย หน้าอกใหญ่ หุ่นดีมากๆ ตอนนั้นไม่รู้ชื่ออะไร ทำการสืบมาจนได้ สุดท้าย เธอคือ น้อง "ออทั่ม" ในตำนานนี่เอง เห็นแล้วต้องจัด เมื่อเวลาและความพร้อมต่างๆได้ ผมไม่รีรอที่จะทำการจองน้องในทันที คิดในใจวันนี้น้องต้องเป็นของผม อิอิ
ไปถึงร้าน น้องรออยุ่แล้ว ผมไม่มองอย่างอื่นเลย นอกจากไฟฟน้าคู่โตของเธอ โอ้ย อยากจะเชยชมให้ได้ น้องบริการประทับใจ ยิ้ม ไหว้ สวยงามมากๆ เข้าห้อง น้องบอกพี่ อาบน้ำกันเถอะค่ะ เวลานี้มาถึงแล้ว ชอบมากจังหวะที่น้องจับน้องชายของผมแล้วรูดขึ้นรูดลง โอ้ยยยยย จะเสร็จให้ได้ครับ มันทรมานเหลือเกิน สุดท้ายไปต่อกันจนได้ที่เตียง น้องเลียตั้งแต่หูยันตาตุ่ม ใจผมพองโตแล้ว จึงขอสลับกันบ้าง เลียน้องตั้งแต่ตาตุ่มไปหูแทน 5555 หลังจากนั้นเราเข้าจังหวะกัน ผมยังจำภาพได้ถึงทุกวันนี้ สุดยอดจริงๆ สุดท้ายพ่ายแพ้กันไป ขอบคุณครูสาวที่น่ารักของผม น้องออทั่ม รักนะ จุ๊บๆ  :048:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: เปิดซิงกับคุณครูสาว ออทั่ม funky spa ><
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 10:41:09 PM »
น่าไปลอกมั่งจังครับ :002:

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: เปิดซิงกับคุณครูสาว ออทั่ม funky spa ><
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 10:22:32 AM »
คิดถึง ออทั่มเลย ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ ikemam

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 01:55:18 PM »
สักวันจะตามไปลอกเลยครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:48:17 PM »
 :85:

ออนไลน์ Grandioso estoy

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 09:07:33 AM »
ปักหมุด ต้องไปเก็บ