ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น่ารักมาก! นิสัยดี! งานลุย! น้องวาวา@lust spa ราชพฤกษ์  (อ่าน 1422 ครั้ง)

ออฟไลน์ champkiku

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สวัสดีครับพื่น้องชาวกระปูคลับ! เมือวานนี้ได้แวะไปเยี่ยม น้องวาวา @ lust spa ราชพฤกษ์ น้องน่ารักจริงๆ

เจ้าของร้านกันเองมากๆ ไปถึงก็มีน้องๆมาให้เลือกสวยๆทั้งนั้นๆ แต่ชอบน้องวาวาเพราะน่ารักมากๆสูงยาว เข่าดีก็เลยจัดเลย

ขึ้นไปถึงบนห้องน้องก็ชวนคุยจิปาถะ แล้วก็ไปอาบน้ำกัน นมทำมาสวยดีครับก็เลยต้องบีมแรงๆหน่อย 555+

อาบน้ำเส็ดก็มาที่เตียงก็ ตอนแรกน้องถามว่าหันหลังเลย เราก็เลยบอกว่าเวลาน้อยก็เลยจัด B2B ด้านหน้าอยากจะบอกว่า

shot นี้เด็ดมากๆ B2B เสียวมากๆๆ เนื้อตัวหอมมากกครับ! เล่นนัวกันนานอยู่เหมือนกัน สนุกดีครับ

ให้คะแนน

หุ่นและหน้าตา 9/10
ไฟหน้า 7/10 (นมทำมายังแข็งอยู่)
งานb2b 8/10
นิสัย 10/10
ขอบคุณมากครับๆ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น่ารักมาก! นิสัยดี! งานลุย! น้องวาวา@lust spa ราชพฤกษ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:54:35 PM »
 :82:

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37
Re: น่ารักมาก! นิสัยดี! งานลุย! น้องวาวา@lust spa ราชพฤกษ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 03:14:26 PM »
 :037:
อ่านะ