ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปล่อยผ่านตามา 2 รอบ มาขึ้นจนได้ สาย C ไซส์แม่วัว ขาวอึ๋มทุกอณู // แอน April Spa  (อ่าน 4251 ครั้ง)

ออฟไลน์ limitless

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
หลังจากย้ายถิ่นฐานไปหลังเขา ก็กลับมาทำธุระใกล้ๆอีกครั้ง จึงถือโอกาสแวะเวียนไป April Spa ในช่วงเที่ยงตรงของวันเสาร์ อากาศร้อนๆ รถก็ติด หงุดหงิดเล็กน้อย แต่พอถึงร้านเจอพนักงานแมวก็หายเป็นปลิดทิ้ง

น้องงงง สลิดดดด

• *
เข้าเรื่องครับ เป้าหมายวันนี้เป็นน้องแอน เด็กน้อย สาย C ที่เคยเห็นผ่านตาจากการมาเที่ยวที่นี่สองครั้งก่อน สังเกตเห็นแล้วว่าเป็นเด็กที่หน้าตาน่ารักจิ้มลิ้ม ตัวสูงโปร่ง ขาวสว่าง หุ่นสะบึม เล็งมาตั้งแต่ที่เห็นครั้งแรก แต่ด้วยความที่ครั้งแรกที่มา ต้องการคนเป็นงาน ครั้งที่สองก็ขึ้นตัวท็อปร้าน ครั้งนี้จึงต้องมาจัดให้ได้ครับ

เข้าห้องไปปุ้บน้องไถ่ถามเป็นอย่างดีว่าเหนื่อยมั้ยคะ มาจากไหน เป็นยังไงบ้างด้วยความเป็นห่วงและเอาใจใส่ เข้ามานั่งเล่นที่ขอบเตียงก่อน น้องก็มานั่งข้างๆ เล่น หยอกล้อ ไม่มีการเร่งให้ไปอาบน้ำเริ่มงาน งานอาบน้ำดีครับเพลินดี ไล่ถูทุกซอกทุกมุม ไม่ได้โฟกัสอะไรเลยนอกจากหน้าอกน้อง ไซส์ใหญ่มากครับ 36-38 ได้ จุกสีชมพูสดใสสวยงาม เลยขอน้องคลึงบีบเล่นไปพอสมควรตั้งแต่ยังอาบน้ำ

อาบเสร็จขึ้นเตียง น้องถามว่าพี่รีบมั้ยคะ บอกน้องว่าไม่รีบ จึงเริ่มด้วยการนวดผ่อนคลายเบาๆ ตามด้วยน้องขยับขึ้นมาดูดและเลียหัวนมให้อย่างเสียว มือเราก็ขยำหน้าอกน้องไปด้วย ที่บอกน้องไม่รีบเมื่อกี้เปลี่ยนใจแล้วครับ เลยจับน้องนอนแล้วเริ่มซุกไซ้น้อง กลิ่นตัวหอมๆ ก้มลงไปเล่นกับนมคู่ยักษ์อย่างเมามันส์ มือซนขยับลูบไล้สัมผัสทุกจุดของน้องอย่างสนุกมือ ข้างบนก็กลมๆดิ้กๆ ข้างล่างก็เนียนกริ้บจนเกือบจะเกาเหลา น้องก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดีครับ ไม่มีอิดออดหวงห้ามแต่อย่างใด แต่น้องไม่จูบนะครับ จริงๆเคยอ่านการบ้านน้องแอนมาบ้าง น้องมีสเปรย์เปื่อยให้ด้วย แต่พอถึงตอนนั้นอารมณ์ขึ้นมาก ไม่อยากรอสเปรย์แล้ว มาจัดกันเถอะ น้องก็น้อมรับ โหลดแผ่นแล้วบรรเลงเพลง เริ่มด้วย WOT แบบหนักหน่วง เพลินมากน้องแอนขย่มไม่ยั้ง หน้าอกกลมดิ๊กของน้องก็เขย่าพลิ้วไหวตามจังหวะ เปลี่ยนท่าไปเบสิคก็มันส์เหมือนเดิม DG ก็เข้ามือ ด้วยส่วนสูง 168 ซม. ของน้องที่แมตช์กับผมอยู่พอสมควร ทุกอย่างเกินความคาดหมายไปมาก ไม่คิดว่าสาย C น้องใหม่จะลีลาดีเบอร์นี้ เลยพ่ายแตกไปอย่างไว
พอเสร็จสม น้องก็รีบเอาทิชชู่มาเก็บแล้วเช็ดให้ กดรีโมทเร่งแอร์แล้วมานอนเล่นด้วยครับ ไม่มีการรีบลุกไปอาบน้ำ ระหว่างที่นอนอยู่ก็คุยกันหลายเรื่อง น้องเล่าให้ฟังว่าพิษโควิดเล่นงานทำให้ต้องมาทำงานนี้ ก็เป็นกำลังใจให้น้องครับ

ให้คะแนน
หน้าตา 9/10 : หน้าตาหน้ารักจิ้มลิ้ม พิมพ์นิยมของเด็กวัยรุ่นสมัยนี้ครับ เหมือนเหวี่ยงแต่จริงๆน้องยิ้มน่ารักมาก
หุ่น 9.5/10 : หน้าอกหน้าใจนี่ยอมเลย ใหญ่มาก 36-38 ได้ สีชมพูสวย หุ่นอวบอึ๋ม ไม่อ้วนครับ ใครชอบแน่นๆนุ่มๆโดนใจแน่
งาน 8/10 : ตั้งใจบิวท์อารมณ์มากครับ แม้ไม่มีอะไรหวือหวามากแต่แลกมาด้วยอัธยาศัยที่ดี พูดจาดี น่ารัก แบบนี้ให้ผ่าน
อัธยาศัย 10/10 : คุยดี สนุก น่ารัก ไม่เบื่อครับ

• *

• *

ออฟไลน์ zq

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
 :013:

อุย ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
อุ้ยส์สสสส
อ้าส์สสสส

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
นมแจ่มมม
การบ้านละเอียดด
น่าลองจัง

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128

ออฟไลน์ prasan

• *

ออฟไลน์ zq

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7