ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ความฝันที่จะสอยสาวสวยหุ่นนางแบบมาแล้ว...พาซัม FUNKY SPA  (อ่าน 1608 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.@ (aeaaye unlimit)

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 10
 :038: คุณเคยไหมที่มีความฝันอยากจะได้นอนกอดเปลือยกายกับสาวๆ นางแบบ FHM /  MAXIM / PLAYBOY พอคิดได้ก็มัวแต่ฝันแล้วเก็บไปนอนคิด ไม่ก็ระบายด้วยการใช้มือในห้องน้ำ อิอิ
แต่.....เดี๋ยวก่อน ณ ตอนนี้ ผมค้นพบนางฟ้าคนสวย หุ่นดี ยิ่งกว่านางแบบเหล่านั้น แค่นี้ก็ถือว่าเป็นบุญของผมแล้ว

ยังคงเป็นอีกที่ที่มอบความสุขสำราญให้กับผู้ชายที่คึกคะนองทั้งหลาย ที่นี่ก็คือ funky spa นั่นเอง
พบเล็งมานานแล้วกับน้องคนนี้ นางฟ้าของผมคนนี้มีนามว่า พาซัม 

ไม่รีรอ รีบจองน้องเลยตั้งแต่หัววัน ได้เป็นคิวแรกของน้อง วันนี้กะมากระหน่ำให้สมใจ นัดแนะกับทางร้านเรียบร้อย ขอชื่นชมพีอาร์ร้านนะครับ น่ารักเป็นกันเอง ให้ข้อมูลดีมากครับ เมื่อเจอน้องผมเห็นหุ่นและขาเรียวสวยของเธอแล้ว กางเกงมันก็ตุงโดยไม่ทราบสาเหตุ หน้ามืดไปหมด
น้องพาเข้าห้อง อาบน้ำกัน หุ่นโคตรดีเลยครับ ผมอยากจะเสร็จให้ได้เลย แต่อดใจไว้ก่อนดีกว่า  ทรมานใจมากๆ นมสวย ใหญ่ จุกอ่อน ขาสวย จิมิค่อนข้างเกาเหลา
มาที่เตียงเรายืนมองหน้าสบตากันสักพัก หลังจากนั้นผมเริ่มเขี่ยจุดสำคัญของเธอ น้องไม่รอช้าจับน้องชายผมรูดขึ้นลง ปากเราประกบกัน ดูดลิ้นพันกันไปหมด ผมขอช่วยน้องด้วยการทาสีอย่างเมามัน น้องบอก เค้าเสียวจังที่รัก น้องนำไปก่อน 1-0 ไม่ได้การ ผมรีบโหลด CD ให้น้องขึ้นโยก เธอช่างขย่มและโยกเก่งเหลือเกิน เสียงตับ ตับ ตับ ทำให้ผมใจจะขาด น้องกัดปาก โคตรเอ็กเลยครับ ผมตัดสินใจ ผลักน้องลงจัดท่า BASIC ซอยไม่คิดหน้าคิดหลังแล้ว ปรี๊ดดดดดดด เต็มๆเลยครับ สุดยอดของความมัน
แนะนำเพื่อนที่จะไป ถ้าท่านชอบนางแบบ หุ่นดีๆ ท่านอาจจะเสร็จตั้งแต่น้องถอดเสื้อก้เป็นได้ครับ อิอิ ไว้มีดอกาสเจอกันอีกครับ น้องพาซัม ที่รัก :) :032:

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 55

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2