ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง เฟรชชี่ @ Flower Spa ปาร้าน  (อ่าน 2125 ครั้ง)

ออฟไลน์ S19

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
การบ้านน้อง เฟรชชี่ @ Flower Spa ปาร้าน
« เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 04:12:12 PM »
เมื่อช่วงต้นสัปดาห์ได้มีโอกาศไปเยือนบ้านดอกไม้อีกครั้ง พร้อมทั้งข้อมูลของน้องเฟรชชี่ จากการบ้านต่างๆที่ได้อ่าน
จึงตกลงจองน้องเลยครับ ไปถึงช่วงบ่ายต้นๆ น้องรออยู่แล้วครับ ต้องบอกว่าตัวจริงน่ารักกว่าในรูปจริงๆ ครับ ตัวเล็กๆ
น้องเดินพาขึ้นห้อง  แล้วขอตัวลงไปเอาอุปกรณ์ไม่นานน้องก็ขึ้นมา ชวนอาบน้ำ งานอาบน้ำไม่มีอะไรมากครับ เพราะผมขี้หนาว
แต่น้องก็ดูแลความสะอาดให้อย่างดี ตัดมาที่เตียงน้องนวดหลังให้ก่อนครับ ต้องบอกว่าน้ำหยักมือน้องดีมากเลย จนผมเกือบหลับ
ไม่นานน้องก็ให้หันหน้ามา ลิ้นน้องเริ่มที่ตัวผมจากบนลงล่างครับ สลับกับการทำบอดี้ที่สุดๆของน้อง ไม่นานน้องก็จัด 69 ให้ผม
จนจะทนไม่ไหว เลยต้องเบรคน้องเพื่อทำการเจรจา กับน้องสักครู่ น้องไม่ว่าอะไรเลยจัดการโหลด CD และถึงเวลาที่ผมจะจัดการน้องบ้าง
น้องก็ตอบสนองอย่างดีครับ ไม่นานผมก็แพ้น้องไปอย่างราบคาบครับ

**หน้าตาน้องเฟรชชี่ น่ารักมากครับ ตัวเล็ก ๆ ตามใจ พูดจาหวานมาก ไม่เรื่องมาก คุยสนุก บางครั้งแอบมาอารมณ์เด็กๆไม่ผิดหวังแน่นอน **

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 53
Re: การบ้านน้อง เฟรชชี่ @ Flower Spa ปาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 07:29:32 PM »
 :032:

ออฟไลน์ teer007

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: การบ้านน้อง เฟรชชี่ @ Flower Spa ปาร้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 08:07:32 AM »
 :013:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:34:18 PM »
 :82: