ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องคราล่า @ Lollipop  (อ่าน 923 ครั้ง)

ออฟไลน์ torvios

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
การบ้าน น้องคราล่า @ Lollipop
« เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 05:58:25 PM »
การบ้านวันนี้
เริ่มกันเลย วันนี้ตรงดิ่งไปร้านย่านTown in town
เจอพีอาสุดหล่อ ถามว่าจองไว้ไหมครับ บอกเลยว่าจองครับ เพราะกว่าจะจองได้ รอตั้งแต่สิ้นปีล่ะ อิอิอิ
คือน้องคราล่า  :81:
ไปถึงร้าน นั่งรอน้องประมาณครึ่งชั่วโมง แต่ไม่เป็นไรผมไปเร็วกว่าเวลาจอง
พอน้องเดินมา น้องตัวเล็กๆน่ารักดี บางกรอบมาก อิอิอิ และก้เดินไปเข้าหอครับ
น้องถือน้ำขึ้นไปให้ เหมือนรู้ว่าต้องเหนื่อยแน่นอน
อาบน้ำดี คุยกันไปมา วันนี้น้องไม่ค่อยสบายเท่าไร ผมเลยให้น้องพักเหนื่อยหน่อย น้องดูแลดีมากนะครับ เป็นกันเอง
เรื่องการนัว ไม่มีหวงตัวเลยซักนิด เลียได้ทั้งตัวจริงๆ 55555 ถึงว่าล่ะทำไมรอบจองเต็มตลอด
สรุป หน้าตา 8 น่ารักดี รูปร่าง 8 นมเล็กไปนิด แต่ไม่ใช่ปัญหาสำหรับผม งาน 10 ใจถึงฝุดๆ น้องออกแนวเขิลเวลาจ้องตา อิอิอิอิ :035:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้าน น้องคราล่า @ Lollipop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:34:52 PM »
 :044: