ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องรุ้งทอง แห่งlovelyspaมีนบุรี  (อ่าน 672 ครั้ง)

ออฟไลน์ wangsainoom

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องรุ้งทอง แห่งlovelyspaมีนบุรี
« เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 07:22:06 PM »
 :012:น้องสูงยาว ลีลาเร้าร้อน อารมณ์แฟนเลย
นี่หนสองต้องตามมาเอา..เอ้ย..ให้น้องเป่าอีกรอบ
มาุถึงร้านราวๆเที่ยงคืนน้องยังรออยู่ (คิดเอง)555
ว่าแล้วขึ้นห้องหอ555 อาบน้ำกัน
น้องอกไม่ธรรมดา 34 แท้ ผิวขาวเหลือง สาวเหนือชัดๆ กลีบสวย หอมหวานชวนดอมดม
น้องอาบให้พี่ พี่อาบให้น้อง ผลัดกัน ต่างคนต่างกอดรัดฟัดกันนัวเนียมท่ามกลางสายน้ำฝักบัว อุ่นๆนิด
ว่าแล้วเสดไป1ยก
ตามไปนัว เอ้ย...ไปนวดที่ที่นอน ทั้งบอดี้ทั้งน้ำมัน แหล่มๆครับแก้เมื่อย
ว่าแล้วน้องก้อเอากลีบมาถูที่น้องชายผม เอาเข้าแล้วจิ ตื่นผงกหัวอีกรอบ
น้ำใชเทีั้งมือ ก้น นม อก สุดยอดจริงครับ
จบ 1น้ำ ....
ยอมรับว้าน้องดูแลตัวเองดีมากครับ และดูแลผมดีด้วย
ครั้งหน้ามี.....เจอ5555
น้องสุภาพน่าถนุถนอม ครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องรุ้งทอง แห่งlovelyspaมีนบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:35:52 PM »
 :88: