ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยังงี้เรียกหล่นไหมครับ  (อ่าน 2088 ครั้ง)

ออฟไลน์ songmanee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ยังงี้เรียกหล่นไหมครับ
« เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 10:45:23 PM »
วันก่อนผมได้ไปเที่ยวที่แถวบางบอน ที่ร้านk บางบอน ๆผถึงประมาณบ่ายๆไปเจอเด็กมีอยู่2คน หนึ่งในนั้นชื่อดาวิกา อ่านการบ้านแล้วสุดยอดเลยลองมาลอกการบ้านมั่ง  จ่ายเงินเส็ดขึ้นห้อง น้องก็บอกอาบน้ำก่อนนะ แต่ไม่มีมาบิ้วมาไรเลย เราถอดเองเดินตามน้องเข้าห้องน้ำหวังว่าจะนัวในห้องน้ำซะหน่อย จับจับนมดูดนมน้องก็บอกไม่เอาพี่เด่วไปที่เตียง ก็เลยไปให้น้องอาบอย่างเด่วให้เส็ด พอถึงเตียงน้องก็ให้คว่ำหน้า  แล้วก็ถูๆด้านหลังประมาณ2นาทีบอกว่าจะชักให้ เราก็บอกว่างั้นก็นัวก่อนผมก็จะจับนมมาหอมหน่อยน้องก็บอกไม่เอาพี่จักจี้ ถึงตอนจับจิ๋มน้องบอกเมนส์พึ่งหมด ให้เรานอนเฉยๆจะชักให้ ผมเลยหมดอารมเลยบอกพอดีกว่า  :004: ชักไปก็ไม่เส็ด น้องคนนนี้ผมอ่านการบ้านจูบแลกลิ้นนัวสุดยอด แต่ที่เราเจอมันคนละเรื่องเลย มีคนบอกว่าถ้าไม่หล่ออย่ามาเที่ยวแบบนี้คงจะจิง คงไม่เที่ยวแล้วกะคนนี้ ไปเที่ยวมาก็หลายครั้งมาเจอคนนี้การบ้านดีแต่ผิดหวังสุดๆถ้าใครหล่อไม่แน่น้องอาจจะบริการดีนะครับ แต่ของผมบอกคำเด่วหล่นสุดๆ  :004: :004:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ยังงี้เรียกหล่นไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 11:07:46 PM »
ไม่ได้ผิดที่ไม่หล่อครับ  ผิดที่ไม่ไปร้านดัง  ไปร้านโนเนมก็ต้องได้รับผลแบบนี้  ดูจากไปบ่ายมีสองคนนี่ไม่ใช่แล้ว  ร้านดังราคาย่อมเยาเด็กเป็นมืออาชีพมีเป็นสิบครับ  ถ้าผมเจอแบบนี้จะลงไปบอก pr เลยว่าจะเขียนการบ้านแล้วบอกชื่อร้านด้วย  ไม่ต้องการส่วนลดครั้งหน้าเพราะจะไม่มาอีกแล้ว  เราเสียเงินนะไม่ได้มาขอให้ชักฟรี  ไม่อยากแนะนำร้านนะ  เดี๋ยวหาว่าเป็นหน้าม้า
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Arthurann

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 11:21:05 PM »
 :002: น่าเห็นใจนะเพื่อนเอยย ไม่เป็นไรๆ ร้านดังบริการดีใกล้ๆตรงนั้นก็มี ขับรถเข้ามาอีกนิดก็ถึงนะ ไม่อยากเอ่ยชื่อร้านเหมือนกัน เด่วมีคนว่าเป็นหน้าม้าอีก  :001:

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:28:34 AM »
 :027:

ออฟไลน์ teer007

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 08:03:25 AM »
หล่น :009:

ออฟไลน์ cediato

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 11:17:25 AM »
โชคดีจังครับ กำลังว่าจะไปอยู่ ขอผ่านดีกว่าครับ ขอบคุณมากครับกระทู้นี้ ท่านพี่ทั้งสอง หลังไมล์ หน่อยครับ ร้านดังบริการดีใกล้ๆ กัน ร้านไหนครับ ขอลายแทงด้วยครับ

ออฟไลน์ tipsumon

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • คนขี้เมื่อย ชอบนวด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 04:17:16 PM »
แบบนี้หล่นเต็มๆครับ
 :011:
คนขี้เมื่อยชอบนวด กับร้านที่ใจดี เด็กน่ารักเท่านั้นนะ
บริการที่ดีคือสิ่งที่ประทับใจ ฝากบอกทุกร้านครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:38:16 PM »
 :038:

ออฟไลน์ songpor

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 02:48:31 PM »
 :001: เห็นใจเลยครับ เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน (แต่ไม่ใช่ร้านนี้นะ) ไม่เป็นไรครับ เป็นประสบการ ร้านดีๆมีอีกเยอะครับท่าน  :002:

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 03:51:37 PM »
ร้านดีๆ น้องดีๆ ยังมีครับอย่าไปสนใจเลย วันหลังเจอแบบนี้แจก PR เลยครับ