ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พริกป่น รสเผ็ด แซ่บ แสบ มันส์@Funky  (อ่าน 2715 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 2
Re: พริกป่น รสเผ็ด แซ่บ แสบ มันส์@Funky
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 11:24:19 AM »
เคยเสียวสุดๆแต่ยังไม่อยากเสดกันไหมคับ อารมมันแบบเสียวโคตรแต่ความเสียวจึงอยากมันส์ต่อ เลยพลิกตัวปล่อยน้องนอนลงกับเตียงตัวผมยังคล่อมน้องยุ แน่นอน น้องสาวพริกไทกับน้องชายผม ยังไม่ห่างกันไปไหนแนบนิดสนิทชิดเชื้อกัน จับขาสองข้างน้องขึ้นพาดไหล่เพื่อสาวให้สุดอัดให้เต็ม ปากกับลิ้นจูบดูดดื่มพันกันสลับกับเลื่อนลงเสริมแคลเซี่ยมไปด้วย อีกมือก็เค้นคลึง

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
Re: พริกป่น รสเผ็ด แซ่บ แสบ มันส์@Funky
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 11:33:50 AM »
คราวนี้ก็เปลี่ยนไปล็อคไหล่น้องไว้ไม่ให้มีพื้นที่ไกลนักกระชับขึ้นก็ยิ่งมันส์ขึ้น ใกล้ได้เวลาแล้วคับจับน้องจากนอนหงายเปงพลิกตะแคง 90° ช่วงล่างก็ซอยไปไม่ให้หยุด จาก 90 ขยับเปง 180° หันหลัง ท่านี้ทีไรนี่จะให้กลั้น จะให้อดทนก็ไม่ไหวละคับ ซอยแรงขึ้น ถี่ขึ้น หมดแม็กคับ
น้องก็คงไม่ต่างจากผม เพราะว่าขอพักก่อนนะเด่วค่อยไปล้างตัวกัน ผมก็ไม่มีปันหานอนกอดกันไปหอมกันไปคุยกันไป สักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำ แต่ยังไม่จบ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 11:49:44 AM »
พอเข้าไปอาบน้ำเสด ปกติเช็ดตัวออกมาต่างคนก็ต่างใส่ชุดกันไป ชุดเราทั้งคู่ก็ดันแขวนไว้ที่แขวนแบบเสาตั้งยุตรงทางออกห้องน้ำพอดีน่ะคับ น้องก็กำลังใส่ไปได้ครึ่งทางผมก็กำลังไปหยิบชุดผมมาใส่ แต่ด้วยความหอมหลังจากอาบน้ำมากับไฟหน้าน้องที่ยุตรงหน้า ผมก็เลยแกล้งไปลองคลอเคลียไซร์คอพรมหอมน้อง จนตัวน้องชิดกำแพง น้องก็พูดว่าเอาซะติดแพงไม่มีทางหนีเลยนะ ก็จูบกันไปมือผมก็ถอด ชั้นในน้องออกอีกรอบ จากยืนติดกำแพงก็อุ้มตัวน้องดันขึ้น บิ้วอารมจากตรงนั้นมาต่อที่เตียง น้องก็เหมือนไฟยังไม่มอดคว้าไมค์ผมไปร้องระหว่างเอื้อมหยิบหมวก รู้เลยว่ามาเต็มปกติแล้วผมจะรอบเดวทุกครั้งนะคับ แต่สงสัยว่าเคมีตรงกันเลยเสริมสร้างความหื่นกระหายได้อีก พอคว้าได้ก็สวมซอยเลยคับอารมมากันขนาดนี้แล้ว  ไม่น่าเชื่อว่าจะสามารถมีอารมแล้วอัดไปถึงสองแม็ก !!!!!! แอบตกใจในตัวเองนิดนึง คราวนี้ล้างตัวน้องบอกล้างเฉพาะจุดก็พอเนอะ
ยังไม่พอ ออกมาเช็ดตัวคราวนี้ยังแซวอีกว่า เมื่อกี้หนูว่าเรามายืนตรงนี้รอบนึงแล้วนะ ผมนี่ไปไม่เปงเลยย  :048:

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 12:41:42 PM »
ขอบคุนพีอา ฟังกี้ทุกๆคนเลยคับสำหรับข้อมูลทั้งทางไลน์ ทั้งแบบเจาะลึกตอนถึงร้าน ข้อดีอีกอย่างคือตอนลูกค้าไม่พลุกพล่านพีอาจะมีเวลาตอบคำถามเราได้เยอะและชัดเจนขึ้น(คืนนั้นเปงพีอา ออดี้)ขอบคุนคับ

ขอบคุน พี่แจ็คกี้ เดอะเอเลี่ยน ผู้ลิ้มรสสาวชาวโลกแล้วยังแบ่งปันเอื้อเฟื้อลายแทงแก่มนุษย์โลก 555 ไม่ผิดหวังจิงๆ

ขอบคุน น้องพริกป่น ในงานตามใจ เผ็ดแซ่บ มีโอกาสจะกลับไปซ้ำอีกแน่นวลลลล

ขอบคุน ฟังกี้ ในการคัดสรร และเทรนน้องแต่ละคน ยืนยันได้ว่าผมยังไม่เจองานหล่นจากน้องๆที่นี่เลย

ขอบคุนพี่ๆทุกๆท่านที่ตามอ่านการบ้าน ตัวหนังสือของผม จนจบ

สุดท้ายไม่ว่าจะน้องคนไหน อ่านการบ้านแล้วถูกใจชอบใจ ถึงยังไงก็ควรท่องเผื่อไว้สักนิดในเรื่อง ต่างกรรมต่างวาระสำคันสุดเริ่มจากตัวเราก่อนคับ ให้เกียรติน้อง แล้วได้งานที่ดีก็ควร ทิปให้เปงกำลังใจกับน้องๆตามสมควรและเหมาะสมนะคับ เพราะผมเชื่อว่าน้องๆแต่ละคนก็ล้วนมีความจำเปงถึงได้มาทำ ขนาดดาราพระเอกยังต้องเสียเงินเที่ยวเลยแล้วอย่างเราๆหน้าตาคงเทียบไม่ได้ ก็อย่าเอาเปรียบกันเนอะ

แล้วพบกันใหม่คับ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 12:42:20 PM »
รอมาต่ออ

บอกได้เลยว่าเฮียต้องลอง !!!!

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 12:42:58 PM »
น้องพริกป่น มาแรง

มากเลยนะครับ ช่วงนี้
มีโอกาสเชินชิมคับพี่พญา น้องนานๆมาทีด้วย

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 01:04:37 PM »
เข้ !! มีให้ เดบิต เครดิต งบกำไรขาดทุน งบดุล ด้วย
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 01:36:48 PM »
เข้ !! มีให้ เดบิต เครดิต งบกำไรขาดทุน งบดุล ด้วย
เครดิต อย่างเดวก็พอพี่แจ็ค มาซะเยอะเปง พนง.แบงค์เลยยย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:41:43 PM »
 :84:

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 03:19:41 PM »
แค่ชื่อก็ รู้ว่าแซ่บ