ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน้องน้ำฟ้า @ Lovely Spa  (อ่าน 855 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้าน้องน้ำฟ้า @ Lovely Spa
« เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 09:48:53 AM »
 เมื่อวานเลยครับ ไปแบบไม่ต้องจอง เล็งน้องใหม่ น้องน้ำฟ้า ไปที่ร้านน้องว่างพอดีเลย เรียกดูตัว โอเคร คนนี้แหละ บอกคุณแอ้ "จะเอาๆ" :013: จ่ายค่าสินสอด แล้วนั่งรอน้องแป๊บนึง แบ๊บแรกที่ห็น สูง ขาว บางๆ ไปหน้าอาจจะไม่มี อันนี้ประเมิณจากสายตา แต่เด็กๆ 20 ต้นๆ แน่ๆ  :038:

มาที่ห้อง น้องมาบีบๆ นวดๆ ให้ ถามน้องไปเรื่อยๆ นานๆ น้องจะเข้ามาซ่ะที บ้านไกล วันนี้ว่างๆ เลยมา น้องเป็นคนคุยสนุกครับ ดูแลดีระดับนึง ชวนน้องอาบน้ำ ถอดชุดออกมา เนียนดีใช้ได้ สมวัย ไฟหน้าขอแท้ พอมี นิ่มมือ ทีแรกคิดว่า ไม่มี ...  :012: แต่ความสูงนี่โดนใจมากๆ งานอาบน้ำ ถือว่าดีแต่น้องไม่ได้เน้นมาก ผมเองก็ไม่ได้เน้น  :034: งานนวด จัดว่าโอเคร ไม่ถึงกับดีมาก เพราะน้องตัวเล็กๆ บางๆ ผมนี่หนานุ่มเลย แรงน้องเลยสู้ผมไม่ได้ มาถึงงานบิ้ว... เริ่มได้ดี  :002: ลิ้นพาเพลินครับ ไปมันเรื่อยๆ แต่ไม่หาย วนไป วนมาแบบนั้น :009: จังหวะปิดเกมส์นี่ น้องรีบจนหยดสุดท้าย ต้องบอก "พี่หมดแล้ว" น้องถึงจะหยุด งานรวมๆ ตามใจดีครับ

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สถานที่พักผ่อนของผมจริงๆ ขอบคุณคุณแอ้ด้วยนะครับ ช่วงนี้เจอกันบ่อย คงไม่เบื่อกันเนอะ และที่ขาดไม่ได้ ผู้ใหญ่ใจดีมากๆ ที่ให้ส่วนลดค่าการบ้านตลอดเลยครับ  :048:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้าน้องน้ำฟ้า @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:41:55 PM »
 :81:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: การบ้าน้องน้ำฟ้า @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 10:04:36 PM »
เขียนอ่านเพลินดีครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ :81:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 04:21:04 AM »
 :048: