ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไม่มีการบ้านร้านนี้เลย Le Ciel  (อ่าน 8435 ครั้ง)

ออฟไลน์ love2try

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ทำไมไม่มีการบ้านร้านนี้เลย Le Ciel
« เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 12:59:31 PM »
พอดีได้ไปแถวนั้นคับ หาการบ้านก็ไม่เจอ เลยเอาวะเข้าไปเลยก็ถือว่าเกินความคาดหมายนะครับ ว่างอยู่ 6 คน สำหรับผมถือว่าผ่าน 4-5 คนเลย เลือกยากมาก ปกติจะเข้าตาเต็มที่ก็ 2 คน เลยเอาวะเชื่อคนเชียร์เรียกน้องหวาน

ตัดมาที่ห้องน้องบอกอายุเยอะแล้วแต่ถือว่าโอเคอยู่นะไม่ดูแก่อะไรมาก
งานรวมๆเลยครับ ถือว่าได้ทุกอย่างนะ ไม่งี่เง่า ใจเย็น เอาใจเก่ง
ด้วยความที่ใส่cdสเปย์มั้งเลยช้าหน่อย แพ้แตกกันไปที่ท่า 69

อาจจะราคาแอบแรงคนเที่ยวเลยไม่หนาตาเท่าร้านอื่นๆ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ทำไมไม่มีการบ้านร้านนี้เลย Le Ciel
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 06:42:10 PM »
 :032:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: ทำไมไม่มีการบ้านร้านนี้เลย Le Ciel
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 10:03:08 PM »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ มีโอกาสจะแวะไปบ้างฮะ :85:

ออฟไลน์ TheVirgin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 9
  • Give & Take
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 01:56:04 AM »
แนะนำ บอลลูน** ชอบหมวยขาวนมใหญ่  อวบอัด นวดดี จัดไป
         google ชอบผิวน้ำผึ้ง อวบๆ ตาโต สวยคม นม36 จัดไป
       maxim ชอบขาว ตัวเล็กเหมือนลูกแมวขี้อ้อน  จัดไปครับ

มีหมื่นเสียหมื่น มีแสนเสียแสน
Be Polite , Be Gentleman

ออฟไลน์ love2try

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 05:21:49 PM »
แนะนำ บอลลูน** ชอบหมวยขาวนมใหญ่  อวบอัด นวดดี จัดไป
         google ชอบผิวน้ำผึ้ง อวบๆ ตาโต สวยคม นม36 จัดไป
       maxim ชอบขาว ตัวเล็กเหมือนลูกแมวขี้อ้อน  จัดไปครับ

มีหมื่นเสียหมื่น มีแสนเสียแสน

วันนั้นเสียดาย Google มากๆครับ ตัดสินใจอยู่นาน อาจเพราะน้องเค้าไม่ขาวมากด้วยมั้ง ไม่งั้นคงเลือกได้ไม่ยาก น่ารักดี
Maxim วันนั้นไม่มา ดูในรูปน่าสนใจน่าจะสเปคผมเลย
Balloon สำหรับผมอวบอัดเกินไป

ขอบคุณสำหรับลายแทงเลยครับท่าน

ออฟไลน์ TheVirgin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 9
  • Give & Take
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 07:36:45 PM »
วันนั้นเสียดาย Google มากๆครับ ตัดสินใจอยู่นาน อาจเพราะน้องเค้าไม่ขาวมากด้วยมั้ง ไม่งั้นคงเลือกได้ไม่ยาก น่ารักดี
Maxim วันนั้นไม่มา ดูในรูปน่าสนใจน่าจะสเปคผมเลย
Balloon สำหรับผมอวบอัดเกินไป

ขอบคุณสำหรับลายแทงเลยครับท่าน

บอลลูนหลายปีก่อนผอมกว่านีครับ 555+ น้องกินหมูกระทะบ่อย
Be Polite , Be Gentleman

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 04:20:50 AM »
 :89:

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 11:27:46 PM »
3 คนนี้งานเยี่ยมทุกคน ส่วนตัวผมชอบบอลลูนมาก เพราะงานนวดถึงใจดีกดได้คลายเมื่อยล้า แถมรู้ใจอีกต่างหาก คนเดียวที่ผมขึ้น 15+ รอบครับ
ส่วน Maxim นี่เพิ่งมีวาสนาได้เจอกัน 6 เดือน จัดไปแล้ว 3 รอบ น้องเขาแนวขี้อ้อนลีลาการนัวร์นี่ถึงใจ
ส่วน กูเกิ้ลนี่ งานดีเหมือนกัน ความถูกใจจัดอยู่ตรงกลางระหว่าง Maxim กับ บอลลูน ก้ำกึ่งกันทั้ง 3 คน

ออฟไลน์ Cherudim

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 11:37:59 PM »
ผมก็เชียร์บอลลูนครับ
ขึ้นไปแล้ว3รอบ น้องเอาใจเก่งครับ

ออฟไลน์ pankapoo306

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 01:33:07 AM »
 :90: