ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเทรนด์น้องใหม่รหัส 810 @ lovely spa หมวยลุคคุณหนู  (อ่าน 638 ครั้ง)

ออฟไลน์ coyoman1

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
วันนี้ ผมได้มาเทรนน้องใหม่อีกแล้วครับ ผมได้ข้อมูลจาก พีอาร์มาว่ามีน้องกำลังจะเข้ามาเขียนใบสมัคร อายุ 21ปี เป็นเด็กผิวขาว เนียน หน้าตาออกหมวยๆ ผมชอบครับ 

พอถึงร้าน น้องนั่งรออยู่ครับ

ตัดมาที่เตียงเลยดีกว่า ไม่นวดนะวันนี้ขอดูดนมก่อนดีกว่าครับ เพราะทนไม่ไหวแล้วครับ เก็บอาการมาหลายนาทีแล้ว ประคองน้องมาที่เตียงแล้วรีบเอาหน้าเข้าไปซุกที่นมคู่งามคู่นี้ทันที ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งไซร้ ไม่รู้เบื่อเลยจริงๆ ดูดจนน้องเริ่มครางออกมาเบาๆ เปลี่ยนจากนมรีบประกบปากน้องทันทีเพี่อกลบเสียงคราง ปากดูดปาก ส่วนมือทำงานบนล่างสลับกัน น้ำน้องเยอะมากครับ  มือของน้องก็ไม่ยอมเสียเปรียบ จับหลานชายสุดรักสุดหวงของผมเบาๆมือน้องนุ่มมากครับ ทำให้ผมได้อารมณ์มากครับ จะไม่ไหวแล้วน้องนอนเลยดีกว่า เสร็จไปยกแรก

นอนพักให้น้องนวดสัก 10 นาที ผมก็เปลี่ยนมานวดน้องบ้าง ครั้งนี้ให้น้องนอนคว่ำ และจับหลานชายนอนอยู่บนร่องตูดอันงามงอนและแน่นมากครับ มือผมล้วงอ้อมไปบีบที่นม อย่างเมามัน  ผมรีบซอยไม่ยั้งจนจนจนหลานผมชายร้องไห้เป็นครั้งที่ 2  ยอมรับครับว่าน้องงานไหลตามใจผมมากครับ ขออะไรน้องให้ด้วยความเต็มใจ ถนอมน้องด้วยนะครับ

ฝากน้อง 810 ด้วยนะครับ