ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปุยฝ้าย @. Spa งานหวานนุ่มละมุนใจ  (อ่าน 812 ครั้ง)

ออฟไลน์ antlion001

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ปุยฝ้าย @. Spa งานหวานนุ่มละมุนใจ
« เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 10:53:37 PM »
เรียกว่าเป็นร้านประจำผมไปแล้วครับ กับ . Spa มากีทีไม่เคยผิดหวัง

วันนี้ตื่นบ่าย ฝนเทเบาๆ อากาศดีๆแบบนี้เลยหยิบมือถือทักไปหาที่ร้าน ส่องการบ้านวนๆไป

ไปสะดุดกับน้องปุยฝ้าย พอฝนหยุดปุ๊ป จองปั๊ป บุกร้านทันใด

น้องเป็นสายหวานนะครับคุยเพลิน เรียกว่าไม่มีเกร็งเลย พอเข้าห้องปุ๊ปก็มากอดกันนั่งคุยกันซักพัก

อาบน้ำดีครับ สะอาดเอี่ยมอ่อง แถมมีมาถูๆหันหลังให้ด้วย อ้อหุ่นดีมากครับ นมใหญ่พอดีมือ พอได้กอดจากข้างหลังนี่ฟิวแฟนสุดๆ

พอขึ้นเตียงก็หวานๆเลยครับ ไอตอนที่คุยกันตอนแรกเหมือนเพื่อน พอโหมดบิ้วนี่เพลินเลย จูบแบบนุ่มๆ แล้วก็ร้องเพลงสดกันแบบเสียวสุดๆ

ถ้าใครชอบหวานๆ จัดไปครับ รับรองไม่ผิดหวังเลย

ส่วนผม ... คงต้องไปหาน้องอีกบ่อยๆแน่ๆครับ  :92:

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
Re: ปุยฝ้าย @. Spa งานหวานนุ่มละมุนใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2021, 12:32:25 AM »
 :035:หวานเจี๊ยบ :035: