ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง ขนมผิง . spa ของดี ราคา เป็นมิตร  (อ่าน 1139 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
น้อง ขนมผิง . spa ของดี ราคา เป็นมิตร
« เมื่อ: เมษายน 23, 2021, 02:12:26 AM »
สวัสดีครับ วันนี้ว่างพอดี บวกกะเห็นการบ้านของน้องสักที และผมก็เจอน้องตัวจริงมาแล้ว เลยโทรไปจองทันที รอบ 18.30 น.
ไปถึงร้านเกือบๆพอดีเวลา รถติดนิดหน่อย ไปถึงสาวสวยนั่งเต็มร้านเลย ดาวๆ ทั้งนั้น :035: ผมชำระเงิน น้องก็เตรียมของมารอรับแล้ว เดินขึ้นห้อง วันนี้ได้ห้องใหญ่อีกแล้วครับ
น้อง ขนมผิงนั้น เธอ รูปร่าง ไม่เล็ก แต่ก็ไม่ใช่คนตัวใหญ่ ผิวน้องสีน้ำผิ้ง หน้าตายิ้มแย้ม ไฟหน้าขนาดพอดีตัว และ มีรอยสักเยอะ พอสมควร
เข้าห้องมา ก็ชวนน้องคุยเพื่อ ลดความเขิล น้องเป็นคน คุยเก่งดีครับ คุยสนุก อารมณ์ดี ยิ้มตลอด ผมนั่งสักพักก็เริ่มถอดเสื้อผ้า และเข้าไปอาบน้ำ(มีแอบแซวว่าไม่ช่วยถอดหรอ น้องขำ และบอก จะช่วยอยู่แต่พี่ใส่กางเกงยีนส์มา ไม่รู้จะช่วยยังไง) ผมก็ขำบอกว่า ถอดเองไวดี และเราก็เข้าไปอาบน้ำกันครับ
งานอาบน้ำน้อง ก็ทั่วไปครับ สะอาดดี มีเล่นกะน้องชายนิดหน่อย พอให้มันตื่น :012:(อาบน้ำ บิ้วหน้า-หลัง ต้องคริสตัสครับ)
มาต่อที่เตียงนะครับ หลังจาก เช็ดตัวเสร็จ ผมนอนลง น้อง ก็เดินตามมา น้องหันมายิ้มให้ 1 ทีแล้วถามผมว่า ปกติ พี่เสร็จไวหรือป่าวคะ(ในใจคิด เอ้ยยังไงน๊า) ผมก็ตอบไปว่า ก็เหมือนๆกะ ผู้ชายทั่วๆไป ละมั้ง หลังจากตอบเสร็จ น้องขนมผิง ก็ลงไปคว้า ไมค์ร้องเพลงสดให้ผมทันที :013: :013: จังหวะนี้ น้องไม่มีบิ้ว นะครับ หลังจากถามเสร็จร้องเพลงเลย น้องขนมผิง เป็นคนที่ร้องเพลง ได้ดี ไม่แพ้น้องคนไหน ที่เด่นๆ เรื่องงานปากเลย จังหวะดี มีนิ่ม มีลิ้นรัวๆ มีลึก มีเบา สลับกันไป แต่ที่ผมชอบ คือ น้อง ดูดแรง แต่ไม่เจ็บนะครับ คือ ดีมากฟินมาก ผมเข้าใจละว่า ทำไมน้องถึงถามก่อนว่าพี่เสร็จไวหรือป่าว555 :012: น้องดูด แบบนี้ใครที่ แพ้งานปาก ผมรับรอง ได้เลย car park 100%  แน่นอน ครับ อารมณ์แบบ น้อง เอแคร์ เลย ดูด กรวย ได้ ดุจริงๆ ครับ :013: :013: น้อง ทำอยู่พักใหญ่ ผมเริ่ม เกรงใจ บอกน้องว่า มานอนบ้าง เดียวจะ ขอบิ้วให้น้อง บ้าง
น้องก็ นอนลง มาถึงตอนนี้ผมกะน้อง ยังไม่ได้ จูปปากกันเลยนะครับ ผมคิดในใจว่า น้องอาจจะกลัว โควิด เลยไม่กล้าจูป ผมจึงลอง เริ่มจากที้น้อง นอนลง และ ผมก็เอาหน้าไปไกล้ๆน้อง เราสองคนมองตากันสักแปบน้องยิ้มหวาน ให้ผม 1 ทีและ ก็เอิ่มตัวมา ประกบปากผม นั้นละครับ การ จูปของเราเพิ่มขึ้นแล้ว น้องจูปดูด ดื่มดีครับ ผมว่านะ ร้าน . นี่ งาน จูปปาก น้องๆ ดีแทบทุกคน ผมกล้าพูดเลย เพราะ ดูดดื่ม นัว ลิ้นพันกัน แบบฟิวแฟนจริงๆ ไม่แปลกใจครับ พี่ๆfc ร้านนี้ถึงได้เยอะ ซึ่ง ผมก็ 1 ในนั้นด้วยแล้วตอนนี้ :82: :81: :81:
มาต่อเรื่อง ที่เตียงกัน น้องนอนลง ผมเริ่มจากจูปน้อง และก็ไล่ลงมาที่นม ไฟหน้า ขนาดพอดีตัว แต่หัวไฟใหญ่ ดูดนมสักพัก ก็ไล่ลงมาที่หน้าท้อง และ ลงไปที่น้องสาว ของน้อง โอ้สิ่งที่ผมเห็นวันนี้ คือ น้อง เกาเหลา นะครับ น้องบอกพึ่งโกลนเลย แล้วก็ขำ ผมเห็นแบบนี้แล้วไม่รอช้า จัดการทาสี ให้น้องทันที จิมิ น้องถือว่า ยังสวยอยู่นะครับ อันนี้ชมเลย รสชาติดี ไม่มีกลิ่น ทาสีอร่อยครับ ทาสี น้องเริ่มมีเสียงครางออกมา และ น้ำก็เริ่มออกตามมาด้วย น้องยิ่ง คราง ยิ่งบีดตัวเกร้งผมยิ่งเร่งจังหวะ ลิ้นรัวขึ้นไป น้องมีเอามือมาลูปหัวผมด้วย อารมณ์เหมือนผัว เมีย เลยครับ รู้สึกดีอยู่ น้องๆหลายคนอาจจะเกรงใจ ไม่กล้ามาลูปหัว ลูกค้า แต่สำหรับผม มันคือ อารมณ์ฟินครับ ลูปได้ผมไม่ถือ ผมทาสีต่ออีกแปบน้องบอก พี่มานอน เดียว หนูทำให้พี่ต่อเอง ผมก็มานอน น้องไม่รอช้า ร้องเพลงให้ผมต่อ รอบนี้จังหวะ กลับกลายเป็นนิ่มนวล ได้ลึก และ เน้นๆ ฟินโครตครับ จังหวะนี้ ร้องแบบนี้อยู่ สักพัก ผมบอกน้องว่า จัดท่าเสมือนให้หน่อย น้องไม่มีขัด หยิบ เจลมาใส่และก็ขึ้นอยู่ข้างบนตัวผม ลักษณะ WOT (ผู้หญิงอยู่ข้างบน) น้อง ระเรง หัวไมค์ผมไปกะซอกขา เสียวสุดๆครับ แต่วันนี้ผมรู้สึกเสร็จช้าๆ เลยบอกน้องว่าเดียวพี่ จัดตัวเองต่อเอง ละกัน น้องก็น่ารักมาช่วยบิ้วผม หลายท่า หลายลีลาจริงๆ แม่คุณคนนี้ และผมก็เสร็จ น้องมาช่วยสาวให้ จนออกหมด ถึงตรงนี้ น้องจะลงไปให้ปากดูดให้หมดอีกนะ :013: :013: :013:
แต่ผมบอกว่า ไม่ต้องละ พอพี่เกรงใจ และน้องก็พาไปอาบน้ำ และ ลงมาส่ง ที่หน้าประตู
สรุป น้องขนมผิง นะครับ
น้อง อารมณ์ร่วมดี ตามใจ งานจูปดูดดื่ม ลิ้นรัว รูปร่างสูง แต่ไม่ใช่ตัวใหญ่นะครับ แนวมีน้ำมีนวล ผิวสีน้ำผิ้ง ยิ้มแย้ม คุยสนุก
หน้าอกขนาดพอดีตัว ไฟหน้าดวงใหญ่ ช่วงล่าง เกาเหลา และ จิมิ ยังสวยอยู่ครับ แต่ ข้อพิจารณา นึงคือ น้องมีรอยสัก เยอะ พอสมควร ซึ่ง สำหรับผม สวยดีครับ แต่บางท่านอาจจะไม่ชอบ
จุดเด่น ของน้อง ที่เด็ด คือ ลีลา งานร้องเพลงครับ ดูดเน้นๆ ลึกๆ จังหวะ ดี รู้จุดผู้ชายอย่างเราๆ ดีไม่แพ้ใคร แน่นอนครับ อยากให้ไปลองเอาเอง นะครับ :012:
ยังไงก็ ต่างกรรม ต่างวาระ นะครับผม สุขภาพไว้แล้วจะดี ครับ
โชคดีมีทอน นะครับทุกๆคน

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
Re: น้อง ขนมผิง . spa ของดี ราคา เป็นมิตร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2021, 05:38:24 AM »
น่าจะเพลินทีเดียว

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
Re: น้อง ขนมผิง . spa ของดี ราคา เป็นมิตร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2021, 09:54:47 AM »
น่าจะเพลินทีเดียว
สุดๆ ครับผม :035:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2021, 03:14:47 PM »
สุดยอดครับผม :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 10:54:15 AM »
ผมพึ่งรู้ ขนมผิง อยู่เรตเจ ลดการบ้านเหลือพันเดียว
แถมสเปรออโต้ด้วย ราคาเบาสุดๆ

ออฟไลน์ 💋🔥🛀( . )( . ) Dไม่ห่างเหิร 😻( ̄3 ̄)🌈

• ผมเป็นคนที่ดีไม่ห่างเหิร
  • *
  • Like: 2
  • อยากได้ช้างเผือกต้องเข้าไปในป่า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2021, 07:39:02 PM »
***โชคดีมีทอน*** :038:
•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•
           ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…::::::::::::::
           *: (=’ :’) :: (.)(.) Dไม่ห่างเหิร เดินไม่ห่างหมี :::::::
          •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*: