ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสมาย หน้าสวยเทียบชั้นดารา นมสวย จุกเล็กนิดเดียว น้องสมาย ณ PEAK พระราม 3  (อ่าน 9212 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาส ได้ขึ้นงานกับน้องสมายร้านพีคสปา  น้องเพื่งจะมาทำ

ได้แค่วันทีสอง. ก่อนน้องจะกับ รอบสุดท้ายพอดี

ตัวจริงน้องน่ารัก สวยแบบคมๆๆจะออกไปทางอวบนิดๆๆใครชอบทางนี้ ห้ามผ่าน. ถึงห้องนั่งคุยกันนิดๆ

น้องบอกพร้อมนะพี่ เดียวไปอาบน้ำกัน น้องถอดเวื้อผ้า ออกมานมสวยเลยครับ แม้นมจะทำมา แต่สวยมากๆจุกววยงาม

น้องใช้งานมาน้อยเพราะมีแฟนเป็นผู้หญิง  ล่างก้อสวย เนียนๆเลยครับ

ตัดมาทีเรื่องงานอาบน้ำน้องค่อนข้างจะอาบให้สะอาดทุกชอกเลย. อาบเสดผมมานอนรอน้องทีเตียง

น้องอาบน้ำเสด  มาทีเตียงบอกนวดใหมพี่. บอกไม่ต้องจ้า. เรื่มเลยนะพี่.  น้องจัดการนัวทั้งตัวจิงๆๆ

และนัวเก่งมากๆๆ. ตามชอกคอชอกหูลงมาทีท้อง
และ ตามร่องขา. และจัดการนัวใข่. เลยต้องบอกมาเสียวมากๆไ

ไม่นานน้องจัดการ นัวต้องชายน้อย ทั่งดูดทั้งเลีย อย่างเสียว. และดูดเลียนานมากๆๆจนผมต้องบอกพอ

และขอผมจัดการน้องบ้างผมจัดการดูดนม อย่างเมามันทั้งสองข้าง. และนัวลงไปตามท้อง

และจัดการ จิมิ น้องชะเลยทาสี. น้องเสียวเห็นได้ชัด

มือผมก้อจัด การบีบ. นมน้องไปด้วยทั้งสองข้าง
น้อง ยกขาสองข้างขึ้นให้ผมทาสีเต็มที แบบไม่อิออด

เราต่างผลัดกันรุกและรับ. จน น้องมาจัดการชายน้อยให้ผมอีกรอบ และผมพ่ายแพ้ไป ต่างคนต่างหมดแรง

และนอนพักก่อนพากันไปอาบน้ำ จนได้เวลาลงงาน
ต้องบอกว่า คนนี้ผมแนะนำอีกคนของร้านพีคสปาพระราม3

น้องสมาย.  น้องมารีบไปจัดกันนะครับ

คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ ตี๋ ดอยตุง

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 46

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ จิวแป๊ะทง

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 470
  • อกหัก

ออฟไลน์ Don Jon

• ชอบใจจัดเลย!!!
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 30
  • มาแล้ว!!!
ขอจัดด้วยคน ที่ไหน  เมื่อไหร่

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ ♡ Black Catz IPA ♡

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6