ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขวัญข้าว สว่างจ้า นมฟาดหน้า ขับรถกลับบ้านไม่ไหว @ WOW SPA  (อ่าน 7325 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheVirgin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 9
  • Give & Take
13 / JAN / 17

ร้าน : WOW SPA
นางฟ้า : ขวัญข้าว
ค่าเสียหาย : 2,300 ( คอร์สเบา แนะนำเพื่อนๆจัดคอร์สจบคุ้มกว่าเยอะครับ ไม่น่าเลย )  :004:

ก็ไม่เคยมาร้านนี้ครับ หลงทางครับ พอไลน์ถามร้าน เอ๊า เราขับผ่านแล้ว แต่ไม่รู้ว่าบ้านที่เปิดประตูคือใช่
เพราะไม่มีป้ายร้านบอกครับ มีแต่ฟิลลิ่งว่าน่าจะใช่ 55+

ก็เดินเข้าไปครับ PR ร้านก็เรียกเด็กมาให้ ร้านนี้ตลกดี มีห้อง 2 ห้อง น้องจะออกมาจากสองทาง ผมนี่นั่งรอไม่ถูกเลย
เด็กร้านนี้ปกติเยอะครับ ผมดูในไลน์นี่โหว นี่ทีมฟุตบอลสองทีมได้เลยนะ บางวัน  แต่วันนี้ ก็ 6-7 คน ครับ แต่ดูดีใช้ได้นะ

น้องขวัญข้าวมาคนแรกเลยครับ ขาวโอโม่มาก ขายาว สูง 165 หมวยผมยาว หมวยแบบคริส หอวัง ก่อนเข้าวงการอะ แนวนั้นเลย
แล้วก็มีน้องมาเฟีย ตัวเล็กๆ ผมสั้น ตาโตๆ ยิ้มน่ารักมาก
น้องมินตราขาว ตาขีด ขายาวมากแต่ไม่ยิ้มเลย เลยไม่เลือก
ตอนแรกลังเลๆ สองคน ขวัญข้าวหรือมาเฟีย พอฟังๆ PR ก็ครั้งนี้ ขวัญข้าวก่อนละกันเนอะ

ตัดมาที่ห้องครับ
ก็เนื้อตัวเนียนขาวแบบขาวมาก ที่สำคัญ นมใหญ่ 34-36 ได้ครับ แบบธรรมชาติด้วย
ใครชอบแนวไม่ทำจมูก ไม่ทำนม แล้วขาเนียนขาว ไม่ผอมติดกระดูก มีน้ำมีนวลๆ นิดๆ ต้องคนนี้เลยครับ
ก่อนเริ่มน้องก็บอก limit พร้อมครับว่าถ้าคอร์สเบาๆ คือไม่ได้คอร์สจบ
จะไม่จูบ ไม่ล้วง ไม่โม้กให้ ไม่สด นอกนั้นได้หมด ข้อจำกัดเยอะครับ
งานมันเลยไม่ค่อยสะใจเท่าไรครับ ก็เสร็จกิจไม่นานครับ ภายใน 30 นาที
แล้วก็คุยกันเล็กน้อย เรื่องทั่วไป

น้องเป็นคนเหนือครับ ผมนี่แพ้ทางจริงๆ เรื่องหน้าตา แต่งานเฉยๆอะ

สรุปละกันครับ
งาน : 7/10    นวดดี อาบน้ำกลางๆ งานบิ๊วเฉยๆ
GF : 5/10     น้องไม่ค่อยอ้อนๆ อะ เฉยมาก ไม่มุ้งมิ้งไรเลย
หน้าตา : 8/10 ใครชอบคริสหอวัง ต้องจัดนะ
ผิว : 10 / 10 ใครชอบขาวโอโม่ต้องจัดครับ
รวมๆ : 7/10

รอบหน้าผม ต้องจัดน้องมาเฟียให้ได้ ส่งยิ้มมาขนาดนี้
รอบหน้าโดนแน่ เดี๋ยวนะมารีวิวอีกทีครับ

Be Polite , Be Gentleman

ออฟไลน์ D2T

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 31
I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
คอร์สจบนี่ค่าสินสอดเท่าไหร่นะครับ รบกวนหลังไมค์ด้วยครับผม   อ่านการบ้านแล้วชอบมากครับ ตรงไปตรงมาดี ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
แพ้ความขาวฮะ ต้องลองไปลอกซะแล้ว :81:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ WOLF69

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ร้านนี้ เมื่อก่อนดีมากๆๆๆ คับ ผมเคยไปบ่อยมากๆๆ แต่หลังๆงานเด็กเปลี่ยนไป  ผมไม่ได้ไปอีกแระ  แต่สมัยก่อนชอบร้านนี้มากๆๆๆ

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12