ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฤดูใบไม่ร่วง อันหอมหวานที่ Funky Spa  (อ่าน 1083 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
ฤดูใบไม่ร่วง อันหอมหวานที่ Funky Spa
« เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 01:32:51 PM »
หลังจากได้ติดตามอ่านการบ้านต่างๆในเว็ปมานาน เมือวาน ศุกร์ที่13 (อาถรรพ์จริงๆวันนี้) จึงได้ตัดสินใจออกเดินทางสู่ความเว้งว้างอันไกลโพ้นเป็นครั้งแรก(ไปเปิดซิงครับแหะๆ)เลือกสถานที่อยู่นานกว่าจะตัดสินใจมุ่งสู่ Funky Spa เดินเข้าร้าน มี PR สาวใส่แว่นมาต้อนรับอย่างดี (จำชื่อไม่ได้ครับ) แล้วเรียกน้องๆมาแนะนำประมาณ6-8คน(จำไม่ได้เพราะตะลึงอยู่)แต่ละคนหน้าตาดีมากๆครับเลยหันไปถามPR น้องเสื้อเหลืองชื่ออารัย (สึ่งเขาก็บอกตอนแรกแต่จำไม่ได้) ได้คำตอบ ว่าชื่อ autumn งานดีคุยเก่ง ผมจึงตัดสินใจ ออกไปแตะขอบฟ้า กับน้องเขาทันที (ตัวจริงดูดีกว่าในรูปนะครับ) น้องพามาที่ห้องสารภาพว่าเขิลมากแต่น้องก็ชวนคุยเป็นกันเอง จนผมดีขึ้นและพาผมไปอาบน้ำทำความสะอาด รูปร่างน้องดีมากน่าฟัดสุดๆเลยเริ่มนัวเนียในห้องน้ำสักพักก็ออกมาที่เขียง เอ้ย...!!!! เตียงครับผมเริ่มรุกน้องหนักขึ้น จนมาจับน้องทาสี พอผมเริ่มลงแปรงก็มีเสียงครวณคราง ดังออกมาเรื่อยๆ น้องคงทนไม่ไหวบอก ขอนู๋ทำบ้างนะ น้องเริ่มบรรเลงเพลงยุทธทันที โอ้วแม่เจ้า!! ธาตุไฟเกือบแตก พยายามงัดวิชาออกมาสู้สุดชีวิตแต่ น้องก็สวมวิญญาณ แม่ทัพสาวขวบม้าศึกบุกใส่ไม่ยั่งจน ตีเมีองหลวงผมแตกไปเป็นเมืองขึ้นของน้องทันที จบศึก จับน้องมานัวเนีย อีกรอบไม่ถือตัวเลยสักนิด แล้วก็อาบน้ำล้างตัวเป็นอันจบศึกครั้งนี้
บทสรุป autumn ฤดูใบไม้ร่วง ที่ทุกคนต้องลองจริงๆครับ ทั้งบู้ทั้งบุ๋น สุดยอดเกินคำบรรยายจริงๆ ไม่เจอกับตัวไม่รู้นะครับต้องลองเอง ปล.การบ้านครังแรกของผม(เที่ยวครั้งแรกด้วย)อาจจะเขียนไม่เก่งนะครับขออภัยด้วยครับ :048:

ออฟไลน์ ui

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -4
Re: ฤดูใบไม่ร่วง อันหอมหวานที่ Funky Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 02:56:16 PM »
การบ้านเยี่ยมครับ  :84:  :84: :84:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: ฤดูใบไม่ร่วง อันหอมหวานที่ Funky Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 05:18:58 PM »
อ่านสนุกออกครับ อ่านแล้วอยากไปลอกเรย :035:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 09:41:11 PM »
 :88:

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 12:30:34 AM »
เหมือน ผม เลย เที่ยวครั้งแรก ออทั้ม Funky
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 04:13:27 AM »
 :82:

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 09:02:01 PM »
วู้ๆๆ