ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบินสวยสุงยาวบั้นท้ายงามเลียเเตกคาปาร์คลูกศร@thegreatเธอจะเป็นโมเดลthaiจริงๆ  (อ่าน 28036 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว

ลุบไล้อยุ่ตรงนั้นนานมากอยู่พอสมควรก่อนจะบดขยี้

ด้วยริมฝีปากยิ่งไปโดนตรงนี้ของน้องเข้านั้นอย่าให้

บอกเลยครับน้องทั้งกรีดทั้งร้องออกมาดังมากขึ้ันจน

ผมต้องหยุดการกระทำเเบบนั้นไปชั่วขระให้น้องลอง

ตั้งหลักได้บ้างวึ่งในขณะนั้นเสียง"ชโยโห่ร้องข้างนอก

ดังมากเเต่ผมว่าน้องที่อยู่ในห้องนี้คงจะดังมากกว่าท่าน

พี่ทั้งหลายคงเดาออกว่าเสียงของน้องดังขนาดไหนเเต่

ยิ่งดังมันก็ทำให้อารมณ์ของผมยิ่งครุกรุ่นมากเข้าไป

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *

ให้น้องพลิกตัวกลับมาอยู่ในท่าที่เราจะได้สร้างความสุข

ให้กันเเละกันโดยปล่อยให้น้องลูกศรได้มีโอกาสตั้งตัวเป็น

ฝ่ายลุกไล่เข้าใส่เราบ้างหลังจากที่น้องคงจะมีความสุขมาก

เกินไปขอทวงความสุขโดยน้องต้องทำให้กับผมบ้างเเล้ว

• *

เหมือนกับการมีสัณชาติญาณของความเป็นหญิงกับการที่

ภรรยาจะปฏิบัติกับสามมีอย่างไงอย่างนั้นน้องลูกศรคว้าบาง

อย่างของผมไปคลึงไปคลึงมาอย่างมีอารมณ์ของความเป็น

หญิงที่ต้องการสิ่งนั้นของเราปากก็ยังส่งเสียงเรียกร้องถึงความ

ต้องการเเล้วสิ่งนั้นก็พลันหายเข้าไปอยู่ในปากของน้องอย่างรวดเร็ว

• *

น้องจัดการของผมอย่างอร่อยเเละมีความสุขเเต่

ผมถึงความพ่ายเเพ้ที่จะมาเยือนอย่างรวดเร็วจึงใชมือ

ไปจับรอยเเยกของน้องจึงพบว่ามันมีน้ำไหลเยิ้มอยู่บริเวณ

ตรงนั้นจึงวนไปวนมาน้องเริ่มส่งเสียงดังมากขึ้นตามลำดับ

ปากเริ่มถอนจากน้องชายของผมเเละก็จับมันบีบจนผมรู้สึกได้

น้องเริ่มส่งเสียงดังขึ้นมามากกว่าครั้งใดๆ

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
มารอด้วยคนครับ ปลาง๊ามงาม  :92:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ pin1952

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -5
ยอมรับว่างามจริง โดยเฉพาะหุ่น ถ้ามากกว่านั้นจะขนาดไหน สงสัยต้องรีบไป the great โดยด่วนเพราะอดใจไม่ไหวแล้ว

• *
Welcome Back ท่าน AV

สถานที่ ห้องหมายเลข 10 ที่คิวคุ้นเคย

น้องลูกศรนี้ คิวยังไม่เคยยิง

ครับนานเเล้วได้กลับมาก็รู้สึกตื้นเต้นครับท่าน

น้องเป็นน้องใหม่หุ่นดีงานทอนเลยครับท่าน

เพิ่งมาทำงานเป็นวันเเรกไม่มีผิดหวังครับท่าน

• *
ขอด้วยคับสวยมาก  :032:
ไลน์ส่งมาได้เลยครับท่านไดอย่างเเน่นอน

• *
สุดยอดครับ แอดไปแล้ว :032:

ครับรอนิดน๊ะครับกำลังตัดคลิบอยู่กลัวหลุดครับ

• *
น้องหุ่นดีมาก ฟิตๆเลย

ของเขาดีจริงครับพี่pano