ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หม้อเติบสวยขนรำไร แฉะฉ่ำหัวนมชูชันเสียวง่ายนมงาม ตรูดสวยเด้งๆ  (อ่าน 1930 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ่าเชียร

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 20
นมโต หม้อเติบ นม 36 แท้ ชมพูสวยโคตรจุกชูชัน

เธอสวยอ่ะ หุ่นแบบนี้ไม่อ้วนไม่บางไม่อวบ ขาวจั๊วน่าฟัดมากๆๆๆ
น้องดมี่Arena Spa ท่าข้าม พระราม2

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
สำหรับผู้ที่ชอบ สายนม นมสวย 36 แท้ซีนอล 
ไม่ควรพลาดนมใหญ่ น้องคนนี้มีครบ

ครั้งแรกที่ได้เจอแบบนี้ของงามแบบนี้ แบบว่าแท้ทั้งตัว
ขาวเลยต้องมาขย้ำมากินแล้วมาบอกต่อพอน้องถอดเสื้อผ้า
ใส่มันตรงนี้แหละโซฟายาวมุมห้อง งานเร่งด่วน

• *
ห้องเค้าทำไว้ให้หลายมุม พอได้เห็นเนีอในของน้องเท่านั้นแหละ
เจส..จรวดมันแข็งเลย

เพราะได้ของดีที่ถูกใจเลยทำให้อารมณ์มาไวน้องถอดเสื้อผ้าล้อนจ้อน

• *
สวยงามปานนั้น จิมิสวย ปิดสนิท
หุ่นเธอช่างน่ากินเหลือเกินหม้อสวยๆของน้องนมดี

หุ่นน่าทาสีเป็นยิ่งนัก ช่างทาสีถ้าได้เห็นต้องชอบแน่ๆ

• *
โดยรวมมันเรียกความหื่นของเรายิ่งนัก เป็นไงเป็นกัน คราวนี้ทุ่มสุดตัว
ยิ่งมองเธอมันยิ่งอยากจะใส่ให้ยับเสียจริงเจอน้องเนื้อตัวแบบนี้
มันจะทนได้นานไหวมั้ยเนี้ย
ให้น้องเป็นฝ่ายนัวผมก่อนเลย ลิ้นเธอพลิ้ว

• *
ให้เธอจับของผมเล่นๆน้องหนูบิ้วดีพี่จะทนไม่ไหวละนะ พลิกขึ้นบน พี่จัดให้

ใช้ลิ้นอาวุธประจำกาย ระดมรัวๆที่หัวนมให้ชอนไชกวาดลิ้นที่หัวนมปากประกบ

นิ้วเขีย.ลองแตะติ่งเทอบิดตัวแอ่นสู้น้องเสียวง่าย แฉะฉ่ำเชียวเทอตอบสนองอย่างถึงใจ
ดูๆแล้วน้องเสียวง่ายตัวอ่อนร่อนแอ่นเข้าหาลิ้น

• *
น้ำหลาก เสียงกระซิกกระซี้ร้องดังขึ้นอีกหน่อยเห็นอย่างนี้เลยได้ที ดันยาว ลุย นัว
รัวๆอารมณ์น้องมาแรงมากๆพี่ก้อต้องแรงไป
กระหน่ำไม่ยั้ง ของของเธอดีมันช่างตอดช่างแน่นและอบอุ่นดีเหลือเกินน้องเดมี่.Arena Spa

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
ภาพประกอบ ดูเพลิน

ออนไลน์ a-mark

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
สวยทั้งไฟหน้าและช่วงล่างเลยครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
นมสวยแจ่มครับผม :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม