ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จะจำจนตาย บันทึกรักดูดดื่ม Item Art. ยืนยันไม่มีที่ไหนนอกจาก Rachel. ปาสด สวยมาก  (อ่าน 3613 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผมดุดันสุด

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 31
นี่ไม่ไช่การบอกต่อแต่เป็นการเล่าประสบการณ์ครั้งหนึ่งที่ประดับใจมากๆกับการได้มาเที่ยวที่ร้านRachel  ส่วนตัวแล้วชอบมาไม่ดึกมากเด็ดทุกคนตัวท็อปทั้งนั้น มาน้องๆขึ้นงานเหลือเลือกไม่กี่คน แต่ใช้ได้ สุดท้าย เลือก Item Art.  พี่อาร์บอกงานดี ไม่รู้ดีแค่ไหน
 น้องเค้าหน้า  น่ารักๆอีกแบบ หุ่นดี170 ขาว  ธรรมชาติน้องออกจะเรียบร้อย พูดไม่เก่ง แต่มีดี. ในใจคิดว่าน้องเค้าเขิลๆอายๆไม่กล้า เราคุยนิดหน่อย  เหมือนแฟนที่ออกเทดคัร้งแรกประมาณนั้นผมจู่โจมก่อนเข้าหอมแก้ม จูบปากแบบประกบหน้าตาน่ารักหวานๆจูบดูดดืมเป็นไรอะไรที่ดีมากเริ่มถอดเสื้อผ้า นุงผ้าขนหนูก่อนอาบน้ำสร้างความคุ้นเคยอีกรอบไซร์คอถอดผ้า เราบิ้วทำให้น้องเค้า น้องไม่ขัด แถมเต็มใจ  ทุกอย่างมันเงียบไปหมดมีแต่เสียงหายใจแรงๆของน้องเค้าที่เหมือนกำลังโดนปลุกอารมณ์ สักพักก่อนที่จะควบคุมตัวเองไม่อยู่ เลยชวนน้องอาบน้ำ
ที่พิเศษแล้วจำได้สนิทคือ อาบไปบิ้วไปนัวไปผมบอกก่อนว่าผู้หญิงคนนี้จุกสวยมากไม่ดำออกแดงๆดูดเน้นมันมาก มือไม้ไหลไปทั่วนิ้วสัมผัสไออุ่นๆ
ไม่อยากเสียเวลาในห้องน้ำมากรีบขึ้นเตียง น้องถามว่านวดก่อนไหมคะ นาทีนั้นไม่นวดแล้วครับอยากใจจะขาด จับน้องถอดผ้าขนหนูได้ น้องเริ่มบิ้วให้จูบปากเบาๆแบบแฟน แล้วไลท์ลงมาเรื่อยๆ  เรื่อยๆ อารมณ์มาเต็มผมเกือบห้ามตัวเองไม่ใส่Cd น้องก็เกือบไปเหมือนกัน
เริ่มใส่อุปกรณ์เท่านั้น น้องทำให้จับไมค์ร้องเพลงแบบเบาๆ ค่อยขยับมาขึ้นบนตัวโยกเข้าที่ตามจังหวะ  ผมรู้สึกได้ว่าน้องเกร็ง ตัวสั่นๆเสียงร้องแบบไม่แกล้ง มันฟิตและกระตุกตลอดยิ่งแรงยิ่งร้อง
ผมไม่อยากให้น้องทำฝ่ายเดียว ผมให้น้องนอนผม เริ่มต่อปากประกบปากไซร์คอช่วงล่างกระหน่ำอยู่ มือน้องนั้นสิจิกหลังผม จิกสักพัก ผมต้องรีบเร่งให้ทัน นาทีนั้นโคตรมีความสุข ผมเริ่มไม่ไหวน้องเริ่มเสียงดัง สุดท้ายสุดทางรักผมอยู่บนตัวน้องเค้า. เค้านอนกอดผม ความรู้สึกทุกอย่างมันเหมือนคุณรักใครสักคนมากๆแล้วมีอะไรด้วยอย่างนั้นจริงๆ
ผมรู้เลยว่า ผู้หญิงน่ารักเรียบร้อย ที่เค้าไม่ค่อยได้มีอะไรกับใครเท่าไรมันเป็นไง ผมบอกเลยว่าผมหลงรักเธอจริงๆ เรื่องนี้ไม่ได้มโนนั่งเทียนเขียน. แต่มันออกจากความรู้สึกจริงๆ ถ้าไม่เชื่อไปลิงด้วยตัวเองน้อง. Item Art.  ร้าน Rachel  แล้วอย่าลืมมาเล่าให้ผมฟังมังนะว่าเหมือนกันไหม

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
ปาร้านไปแล้วตามด้วยปาสดใสๆ

• *
หุ่นน้องดีมากๆคร้บ ผิวขาว ตัวจริงสุดๆ

• *
อายุ วัยกำลังใสๆ เนื้อตัวจุกแดงๆ  ไม่มีดำ ฟิวแฟนอันดับ1 ผมโชคดีที่ได้สัมผัส

ออฟไลน์ fukutomi_ju1

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
เนียนมากครับ :002: เห็นน้องอยู่รอบดึกบ่อยๆ เดี๋ยวคงมีโอกาสได้ไปลอกบ้าง

ออฟไลน์ mayomdong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
สวยมากครับ
ต้องลอกๆ

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
งดงามตามท้องเรื่อง

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
ปลาสดงดงามมากครับ  :035:

ร้านนี้อยากไปมาก แต่ไม่มีจังหวะได้ไปซะที
  :004:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
สวยมาก ครับ

น่ารักเลย
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106