ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยโดนน้องพลอยใส บ้านดอกไม้ ทักไปขอเงินบ่อยๆ บ้าง  (อ่าน 5097 ครั้ง)

ออฟไลน์ SexAddict

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
น้องเขาชอบทักมาส่วนตัวคุยแต่เรื่องให้โอนเงินให้ก่อน ทีละ 200 บ้าง, 300 บ้าง, 500 บ้าง แล้วบอกว่าไม่ใช่ขอเปล่าๆ แต่เสนอว่าถ้าไปขึ้นน้องเขาที่ร้าน จะได้จบเลย แล้วก็จ่ายแค่คอร์สบอดี้ข้างล่างแทน

ไอ้เราก็เห็นน้องบริการดี ตอนไหนพอมีโอนให้ได้ก็ช่วยโอนให้ แต่ที่แย่คือ ช่วงไหนเราไม่สะดวกให้ น้องเขาจะชอบใช้คำพูดแย่ๆ ขู่ว่าจะไม่บริการเราเต็มที่เหมือนเดิม เพราะทำให้เสียอารมณ์ ทั้งที่จะมีสักกี่คน ที่โอนเงินให้ก่อนได้บ่อยๆ ตอนที่น้องเงินขาดมือ

คือนิสัยแย่ๆ ของน้องคือพอได้เงินไป มักจะหายเงียบ นัดยากมาก ว่าน้องจะเข้าร้านวันไหน ทั้งที่จำนวนเงินรวมๆ กันที่โอนให้ไป คือครบค่าจบหมดแล้ว เหลือแค่จ่ายค่าบอดี้อย่างเดียว

เคยมีทีนึงผมบ่นนิสัยแบบนี้จนทะเลาะกัน สุดท้ายน้องหายไปเลย ไม่ยอมมาขึ้นงาน เราก็ไม่อยากมีปัญหาก็เลยยกให้ไปเลย เงินแค่สองพันเอง

ล่าสุดช่วงหลังๆ มานี้ น่าจะเพราะไม่ค่อยได้ทำงาน ก็ดลับมาทักให้ช่วยโอนเงินให้อีก คราวนี้เสนอว่าให้นัดเจอข้างนอก ขอเบิกก่อนส่วนนึง แล้วที่เหลือค่อยจ่ายตอนจบงาน

แล้วก็เหมือนเดิม พอถึงวัน อ้างนั่นอ้างนี่ ล่าสุดนัดกันคือเงียบหายไปเลย โทรไม่รับ ไลน์ไม่อ่าน คือเบี้ยวนัดเลยหลังจากได้เงินไปแล้ว (จริงๆ ช่วงนี้ตกลงกันแล้วว่า ถ้าจะจ่ายส่วนที่เหลือต้องเสร็จงานกันแล้วเท่านั้น แล้วต่างคนต่างมีใบตรวจโควิดยินยันว่าปลอดภัย)

ไม่รู้น้องเอาเงินไปทำอะไร ทำไมเงินขาดมือตลอดเลย แล้วน้องเคยไปทำแบบนี้กับใครบ้างไหม

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
เคยเจอแต่เป็นน้องร้านอื่นครับ ผมยืนกระต่ายขาเดียวเลยงานไม่มาเงินไม่เดิน ผ้าไม่หลุดเงินไม่ไป แต่น้องพูดดีนะครับแค่งัดมุขทุกมุขบนโลกนี้มายืมแต่เรามีจุดยืนชัดเจนครับ เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ fqmm1974

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 28
กับน้องคนนี้ไม่เคยครับ เพราะไม่เคยไปร้านนี้ แต่ทั่วๆไปก็มีบ้างครับ

ผมเป็นคนไม่แลกไลน์กับน้อง ถ้าไม่ถูกใจ ดังนั้น ถ้ามีการขอ ในจำนวนที่ไม่มาก ก็ให้บ้าง อาจจะครั้ง 2 ครั้งแรกครับ แล้วก็นัดเจอ ชดเชยกันไป

แต่ถ้าเจอแบบจขกท. ผมก็ตัดเลยครับ ไปหาน้องคนใหม่ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
เจอมาหลายแบบ   ผมโดนมาหมดตีหัวเข้าบ้านไม่ต่างกับท่านหรอกครับ เช่น ขอจ่ายล่วงหน้า สัญญาว่าครั้งหน้าจะให้ฟรี ได้ตังค์หายเงียบทำตัวเป็นนัดยาก ติดลูกค้า เราถามแล้วทำอารมณ์เสียใส่เรา ไม่ว่างๆ อะไรแบบนี้           จบที่ร้านไม่สานต่อ จะดีกว่าครับ    น้องๆหลายคนรายได้ดีกว่าเราเยอะครับ เดือนละเฉียดแสนถึงแสนกว่า ขับรถหรูๆแพงๆก็เยอะ  อย่าไปคิดมากครับเงินของเรา เรามีสิทธิ์ให้หรือปฏิเสธ  ขอเที่ยวให้สนุกและมีสติครับ อย่าไปเสียดายหากต้องตัดน้องๆทิ้งไปบ้าง   อีกอย่างน้องๆ นกป นวดไทยสวยเยอะแจ่มๆ ลีลาดีๆ ร้านอื่นๆ มีให้เลือกมากมาย อย่าไปยึดติดครับ

ออฟไลน์ kookkook01

• *
  • Like: 2
เข้าเวป offdek จบแค่ 1,300-1,700 สวยๆเพียบ
งานดีหลายคนเลย ผมย้ายไปสายนี้แล้ว

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
offdek

โอกาสเจอโกงมีเยอะไหมครับ?

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
เวป off dek ราคาถูก แล้วแต่ดวงครับ  ทำใจเผื่อไว้เลยครับ  มีน้องเด็กร้านไปลงหลายคนก็มี 

ออฟไลน์ ANADA

• *
  • Like: 7
เป็นเรื่องปกตินะครับ ถ้าขอไลน์น้องแล้วน้องให้ นั่นหมายความว่าเราเปิดโอกาสให้เค้าขอเงิน 555
ผมเองก็เคยโดนครับ แต่หลังๆนี่ไม่ให้ใครแล้ว เศรษฐกิจไม่ดี
ก็บอกไปตรงๆ จะคุยก็คุย ไม่คุยก็ไม่มีปัญหา
แนะนำให้แอดไลน์หลายๆคนไว้ครับ ถ้าเหงา ก็คุยเล่นๆได้ ถ้าเราไม่มีครอบครัว
ส่วนใครขอเงินช่วงนี้ ผมไม่ให้อย่างเดียว พูดไปตรงๆ น้องไม่คุยกะพี่ พี่ก็คุยกะคนอื่น พี่ไม่ได้เดือนร้อน แต่น้องอาจเดือดร้อนถ้าไม่เก็บลูกค้าดีๆแบบพี่ไว้  555

ออฟไลน์ Jo_Under

• นางฟ้าคือสวรรค์แห่งความสำเร็จ
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
Offdek ห่วยครับ วัดดวงเยอะชิบเลยครับ

ออฟไลน์ fatfat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
เวป offdek  70เปอร์เซนต์ ไม่ค่อยไหวครับ ทั้งไม่ตรงปก ทั้งบริการแย่ เจอดีแค่ ส่วนน้อยครับ โคตรเสียดายตัง หรือผมซวยไปเจอแต่น้องที่บริการไม่ดีไม่รู้ครับ ที่บริการดีก็ดันไม่ตรงปกอีก  :009: แต่ก็ ตามราคาครับ ที่ไปมา ราคา 1300-1500 ทั้งนั้น ยังไม่เคยไป ที่เกิน 2000 เลยครับ