ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พา คต ไปไหว้เจ้าแม่งู เลยแวปมาแวะดูนักเรียนที่ลงกา "น้องสโนว์"  (อ่าน 6092 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
เมื่อวานนี้ครับ ผมยังคงไม่ทราบว่า "น้องคนนั้น" ในการบ้านฉบับล่าสุดของผม มีเรื่องเครียดอะไร

เลยทักไปหา

นางสลึมสลือตอบว่า "พี่หนู อยากไปศาลเจ้าแม่งูจงอางพระราม2" "พี่ไปกับหนูได้ไหม"
แหม่ ถามแบบนี้ ไม่ต้องคิดเยอะ ตอบ "ได้" ทันที ไปถึงศาล คนพอประมาณ สาวเจ้าต้องการฉายหนังให้เจ้าแม่ดู 1 เรื่อง ใช้เวลา 75-90 นาที หืมมมม นางบอกว่า "ไปผ่อนคลาย" แถวนนี้ก่อนได้..

โซนพระราม 2 ร้านแถวนี้
ไม่ยาก ตรงไปลงกาโลด

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ถึงร้าน มีสองตัวเลือก แต่1ในสอง อยู่ "คาชุด" แหนะ ชายไทย เลือกไม่ยาก วันนี้ คนนี้ สโนว์ กรุงลงกาจ้ะ

เช้านี้มีเวลาไม่มาก ขอกระชับนิดนึง

งานปากดี หุ่นหนานุ่ม กลิ่นสาบเด็กมาเต็ม

มีสักนิดหน่อย งานปาก จัดว่าดี ความอ้อนไม่ธรรมดา
สองน้ำได้ ใน60 นาทีเศษ ๆ

งานอาบน้ำปรกติไม่หวือหวา แต่มีบ๊วบในห้องน้ำพอเป็นพิธีด้วยนะ

ใครอยากได้ปาคาชุด เมนท์แล้วทักมา มีไม่เยอะแต่ส่งทุกคนครับ

ออฟไลน์ naru007

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องหุ่นดีมากก

ออฟไลน์ snozzy

• *
  • Like: 2
น่าสนใจมากครับ  :002:  :002:

ออฟไลน์ Kmeeee

• *
  • Like: 0
คาชุดเลยมั้ยครับ

ออฟไลน์ may2009

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
ชอบด้วยคน
แบบคาชุดครับ 555

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
+1 คาชุดไปครับ :012:

ออฟไลน์ Oh na

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
คาชุดครับ

ออฟไลน์ Popeye!

• *
  • Like: 1
ขอแบบคาชุดด้วยเลยครับ

ออฟไลน์ หกคะเมนตีลังกา

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
น้องสโนว์หุ่นดีมาก น่าสนครับ