ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: [Princess Spa] 🔥⚡ซ้ำ 2 น้อง"บีบี"เจ้าแม่แห่งการรีดพิษ 3 น้ำ 7 กระบวนท่า 🔥⚡  (อ่าน 2823 ครั้ง)

ออฟไลน์ AsKeFreuR

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ผลจากงานดีๆรอบที่แล้ว

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1074787

ซ้ำ 2 รอบนี้ ตั้งเป้าให้น้องจัด B2B ฟิลแฟนเต็มสูบ
7 กระบวนท่าตามที่น้องสัญญาไว้

Line ถาม PR Blue
"น้องอยู่จ้า"
จองอย่างรวดเร็ว รอบแรกแต่หัววัน 5555

เพราะคนนี้หลังๆคิวแน่นแล้วครับ
อย่ารอช้ารีบจอง อย่าให้เสียคิว

ซอยร้านหาไม่ยากเหมือนเดิม
กิ่งแก้ว 14/1 เสาไฟกินรีเรียงราย

ถึงร้านเร็วกว่าเวลา เลยคุยกับ PR ไปพลางๆ
เดือนนี้โปรเยอะจริง พร้อม course หลากหลาย

B2B
Full course
Sandwich 4 hand
โปรฟรีสเปร์ย เสร็จไม่อั้น โปรจอง โปรส่งการบ้าน

ครั้งหน้าว่าจะลอง 4 hand เสียวพร้อมกัน 4 มือ  :92:

จ่ายตังค์เสร็จ
น้องหยิบน้ำเปล่าฟรีให้ในตู้ขายน้ำ พร้อมอุปกรณ์ครบมือเหมือนเดิม

(สังเกตุในตู้ขายน้ำ ร้านนี้มีน้ำมีฟอง น้ำอัดลม sponsor ด้วยนะครับ
ไว้มาช่วงค่ำๆ จะจัดน้ำมีฟองซะหน่อย คงฟินน่าดู)

พาขึ้นห้องไม่เสียเวลา วางของปั๊บงานไหลต่อได้เลย
นัวเนีย เหมือนคนรักที่พลัดพรากกันมานาน

ถอดเสื้อผ้ากันและกัน
น้องบอกถ้าพี่จะไหลลวนลามจัดให้หนูก็ได้

(น้องโคตรตามใจลูกค้า แต่ขอให้บอกก่อน  น้องยินดีทุกอย่างครับ ถ้าน้อง ok)

แต่ผมชอบให้น้องจัดให้  เอาที่น้องสบายใจเต็มใจมากกว่า
น้องเลยบอก อาบน้ำไป นัวไปก็ได้ฟิลไปอีกแบบ

น้องอาบน้ำละเอียดตั้งแต่หัวจรดเท้าเหมือนเดิม
และที่สำคัญ B2B ฟองสบู่

กระบวนท่ายังเหมือนเดิม
เพิ่มเติมคือ ละเลงกกหู ซอกคอ ไล่ไปทั่วตัว

ต่อด้วยกระบวนท่าที่ 1 ท่ากวางเหลียวหลัง
พร้อมเอามือล้วงนมและน้องสาว

วันนี้น้องเพิ่มเติมคือ
สเปรย์สุดคอ  :032:

แม่คุณเอ้ยยยย แทบล้มทั้งยืน
แต่ตามสูตรของน้องแล้ว  เสร็จแบบนี้น้องบอกจะไม่สุด

ให้เก็บไว้ก่อน แล้วไปต่อที่เตียง
เพราะน้องจะนวดกดจุดเท้าและทั่วตัว

เพื่อให้เลือดไหลเวียน
และน้องบอกว่า เป็นเคล็ดลับที่ทำแบบนี้แล้ว

น้องจะรู้จุดเสียวเรา แบบที่ในชีวิตนี้เราไม่เคยเจอมาก่อน
 :92:

แล้วก็มาถึงกระบวนท่าที่สอง
เล็บแมวสยิวกิ้ว

น้องใช้มือลูบไล้เบาๆทั่วตัว พอให้เราขนลุกและค้นหาจุดเสียว

ระหว่างนั้นลิ้นก็บิ้วตั้งแต่หู
คอ จักแร้ หลัง ลงมาถึงก้น

งานล้างตู้เย็นนี่มาตรฐานนะครับ
น้องคนอื่นไม่ทำ แต่คนนี้ไม่เกี่ยง

แล้วก็ลงมาต้นขา ขบข้อพับ
พอ confirm จุดเสียวด้านหลังแล้ว ว่าใช่แน่ (ตามแรงกระตุก)
 :012:

น้องก็ให้เราพลิกตัว บิ้วตั้งแต่ขบหัวเข่า
ข้อพับ ไล่มาสะดือ หัวนมด้วยลิ้นรัวๆ

ส่วนมือค่อยบิ้วน้องชายไปพลางๆ พอเราแข็งขึ้นมา

น้องจะใช้ลิ้นห่อไข่ให้ ไล่มาเลียใส้กรอก
แล้วสเปร์ยให้ก้นลอยเนื่องจากลิ้นน้องจะระรัวมาก 

จังหวะนี้น้องสุดคอ และน้องรู้จุดตรงก้นผม
อยู่ดีๆ น้ำน้องชายก็ซึมออกมาได้เอง

ครั้งแรกในชีวิต
น้องเลยบอกไม่เป็นไร  อันนี้แหล่ะจุดเสียวพี่

เดี๋ยวไปล้างแล้วมาต่อรอบ 2 กันค่ะ

ตัดมารอบ 2

เสต็ปบิ้วคล้ายเดิม เพิ่มเติมคือ
กระบวนท่าที่ 3 พนมมือไหว้เจ้า
กระบวนท่าที่ 4 บิดขวดบนล่าง
กระบวนท่าที่ 5 นวดแป้งผสมไข่

แล้วน้องก็รุ้จุดผมตรงหัวนมขวา
ลิ้นระรัวพร้อม
กระบวนท่าที่ 6 ซามูไรชักดาบ

ตอนเสร็จน้ำผมพุ่ง สูงมาก
ตามสูตรที่น้องบอกจริงๆ

น้องถาม ยังไม่จบ 7 กระบวนท่าเลย
พี่ต่อรอบ 3 ไหวมั้ย

เห็นเวลาเหลือ 20 นาที
เลยลองดู

น้องก็บิ้วตาม 6 กระบวนท่าเลย
แล้วผมก็เสร็จอีก

กระบวนท่าที่ 7 ฟิลแฟนในตำนาน
ไม่ว่าจะเป็น Fake WOT กวางเหลียวหลัง ส้มโอห่อไข่ ฯลฯ และเสร็จไปพร้อมกัน

รอบนี้อด เพราะน้ำแห้งหมดตัวแล้ว
ครั้งหน้าผมต้องไปให้ถึงให้ได้!!!!

สรุป
หน้าตา 10/10 สวยกว่าในรูป ผมยาว ดัดฟัน
รูปร่าง 9/10 นมกลางๆพอดีมือ เนื้อตัวดีหอมแน่น มีรอยสักเล็กๆน่ารัก
งาน 10/10 confirm ว่าน้องสายบู๊ครับ แต่ย้ำ อยากได้แบบอื่นคุยกับน้องเลยครับ น้องตามใจแต่ขอให้บอกก่อน
ฟิลแฟน  8/10 ที่จริงน้องทำได้ แต่ผมเองอยากได้บู๊  และไปไม่ถึงกระบวนท่า 7 เอง 555555

ออนไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9
  ขอบคุณสำหรับ การบ้านน้องมากๆๆค่ะ

Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1
เปิดบริการทุกวันสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ

โทร 0918290600
0645230898

ID pcs_14
ID princess141
[/b]

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
แจ่มมากครับผม  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม