ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องรุ้งทอง @ lovely spa  (อ่าน 751 ครั้ง)

ออฟไลน์ Battleship_007

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องรุ้งทอง @ lovely spa
« เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 04:02:29 PM »
พอดีวันก่อนอยากมาผ่อนคลายที่ lovely spa จองน้องอีกคนไป แต่น้องคนที่จองดันมาสายซะงั้น ด้วยที่เรารีบเลย ให้ PR คนสวยแนะนำน้องคนอื่นให้  :002: สรุปมาลงตัวที่ น้องรุ้งทอง ลิ้นทอง น้องมาต้อนรับด้วยใบหน้ายิ้มแย้มเป็นกันเอง และก็พากันไปด้านบน พอถึงห้องเรานั่งคุยกันพอหอมปากหอมคอน้องก็พาไปอาบน้ำ งานอาบน้ำถือว่าโอเคครับ สะอาดใช้ได้ แต่พอมาถึงที่ห้องนี่สิ  :032: น้องถามว่ารีบไหมคะพี่ เรากำลังจะตอบว่ารีบ แต่น้องพูดขึ้นก่อนว่าถ้าพี่ไม่รีบนอนคว่ำหน้าสิคะพร้อมกับส่งยิ้มมา ไอ้เราก็ว่านอนสอนง่าย เอาวะนอนคว่ำตามน้องเขาบอกซักหน่อย พอนอนปุ๊ป โอ้วววแม่เจ้า น้องตวัดลิ้นทั่วร่าง จากหัว มาหลัง ผ่าน ร่องตู๊ด บอกได้คำเดียว สวดดยวดดด จากนั้นน้องให้หงายหน้ามา ไม่รอช้าลงไปร้องเพลงได้แบบ ก้นลอย :013: พะยะคะ จากนั้นก็ตามเสต็ปครับ แต่ด้วยที่ว่าผมจิตใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว มัวแต่พะวง เรื่องนัดกับลูกค้าไว้ หมดชั่วโมงก็เลยยังไม่เสร็จ แต่น้องน่าจะเสร็จไปละ ไว้มีโอกาศต้องกลับมาล้างตากับแม่นาง รุ้งทอง ลิ้นทองใหม่เป็นแน่แท้ :032:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: น้องรุ้งทอง @ lovely spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 07:13:40 PM »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลฮะ :81:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 12:20:24 AM »
 :81:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 03:39:35 AM »
สวยจังเรยยครับ  คนนี้ตามไปจัแน่นอน :048: