ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยังงี้เรียกหล่นไหมครับ  (อ่าน 2090 ครั้ง)

ออฟไลน์ < ไดมอนด์สปา > โทร. 082-797-8886 Line ID thediamondspa

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 5
Re: ยังงี้เรียกหล่นไหมครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 04:41:05 PM »
สวัสดีครับ ทางร้านต้องขออภัยจริงๆ ที่น้องๆ ให้บริการพี่ได้ไม่เต็มที่ อยากขอความกรุณาพี่ songmanee เข้ามาแจ้งกับพีอาร์ได้เลยครับว่าเกิดอะไรขึ้นเพื่อที่ทางร้านจะได้ชดเชยให้กับพี่ๆ ได้ ทางร้านไม่ได้นิ่งนอนใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น น้อมรับทุกความคิดเห็น เพื่อปรับปรุงบริการให้ดียิ่งขึ้นไปเพื่อพี่ๆ ทุกคนครับ
ยิ่งถ้าเกิดพี่ๆ ขึ้นไปแล้วไม่ได้รับการบริการตามมาตรฐานของร้าน ขอให้ลงมาแจ้งพีอาร์ได้ทันทีนะครับ จะได้ชดเชยให้พี่ได้ทันท่วงที
หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้มีโอกาสคืนความสุขให้พี่ songmanee นะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ m@J.Ch@!y@n

• ไม่หล่อ แต่อร่อย
  • MOD
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 851
  • Line >: ningiez
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 06:09:29 PM »
การบ้านฉบับนี้ ทางร้านออกมาแสดงความรับผิดชอบแล้วเนอะ จขกท. น่าจะให้โอกาสร้านด้วยนะครับ อีกอย่างเรื่องร้านดังแล้วเด็กจะดื้อผมว่าไม่เกี่ยวกับร้านหรอกครับ อยู่ที่เด็กมากกว่า
ถ้ายังไงลองคุยกันดูครับ
อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี

ออฟไลน์ songmanee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 08:09:25 PM »
 :026:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 08:44:42 AM »
วันก่อนผมได้ไปเที่ยวที่แถวบางบอน ที่ร้านk บางบอน ๆผถึงประมาณบ่ายๆไปเจอเด็กมีอยู่2คน หนึ่งในนั้นชื่อดาวิกา อ่านการบ้านแล้วสุดยอดเลยลองมาลอกการบ้านมั่ง  จ่ายเงินเส็ดขึ้นห้อง น้องก็บอกอาบน้ำก่อนนะ แต่ไม่มีมาบิ้วมาไรเลย เราถอดเองเดินตามน้องเข้าห้องน้ำหวังว่าจะนัวในห้องน้ำซะหน่อย จับจับนมดูดนมน้องก็บอกไม่เอาพี่เด่วไปที่เตียง ก็เลยไปให้น้องอาบอย่างเด่วให้เส็ด พอถึงเตียงน้องก็ให้คว่ำหน้า  แล้วก็ถูๆด้านหลังประมาณ2นาทีบอกว่าจะชักให้ เราก็บอกว่างั้นก็นัวก่อนผมก็จะจับนมมาหอมหน่อยน้องก็บอกไม่เอาพี่จักจี้ ถึงตอนจับจิ๋มน้องบอกเมนส์พึ่งหมด ให้เรานอนเฉยๆจะชักให้ ผมเลยหมดอารมเลยบอกพอดีกว่า  :004: ชักไปก็ไม่เส็ด น้องคนนนี้ผมอ่านการบ้านจูบแลกลิ้นนัวสุดยอด แต่ที่เราเจอมันคนละเรื่องเลย มีคนบอกว่าถ้าไม่หล่ออย่ามาเที่ยวแบบนี้คงจะจิง คงไม่เที่ยวแล้วกะคนนี้ ไปเที่ยวมาก็หลายครั้งมาเจอคนนี้การบ้านดีแต่ผิดหวังสุดๆถ้าใครหล่อไม่แน่น้องอาจจะบริการดีนะครับ แต่ของผมบอกคำเด่วหล่นสุดๆ  :004: :004:
ลอกการบ้านผิดคน พลาดไปแล้วคับ ลองดูดีดีคราวหน้า

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 08:47:50 AM »
ุดยอดเลยคับ
สวัสดีครับ ทางร้านต้องขออภัยจริงๆ ที่น้องๆ ให้บริการพี่ได้ไม่เต็มที่ อยากขอความกรุณาพี่ songmanee เข้ามาแจ้งกับพีอาร์ได้เลยครับว่าเกิดอะไรขึ้นเพื่อที่ทางร้านจะได้ชดเชยให้กับพี่ๆ ได้ ทางร้านไม่ได้นิ่งนอนใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น น้อมรับทุกความคิดเห็น เพื่อปรับปรุงบริการให้ดียิ่งขึ้นไปเพื่อพี่ๆ ทุกคนครับ
ยิ่งถ้าเกิดพี่ๆ ขึ้นไปแล้วไม่ได้รับการบริการตามมาตรฐานของร้าน ขอให้ลงมาแจ้งพีอาร์ได้ทันทีนะครับ จะได้ชดเชยให้พี่ได้ทันท่วงที
หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้มีโอกาสคืนความสุขให้พี่ songmanee นะครับ ขอบคุณครับ