ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอลูกแก้ว นมแท้ 35 ซาวด์ AV ที่รอคอย  (อ่าน 5077 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alcatrazraw

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
หมอลูกแก้ว นมแท้ 35 ซาวด์ AV ที่รอคอย
« เมื่อ: ธันวาคม 23, 2021, 08:58:32 PM »
จากที่รอคอยเจอคนนี้มานาน จองไปแบบข้ามชาติ ข้ามอาทิตย์
ในที่สุดก็ถึงวัน มาแบบชิวๆ มาเปิดห้องรอน้องก่อน พอถึงเวลาน้องมาแบบหอบแฮ่ก ( วิ่งมา กลัวมาสาย )
ใส่เดรสขาว ทับด้วยเสื้อสูทสีน้ำตาลอ่อน น้องสูงดีที่ 165 นางวิ่งมาเลยให้นางพักก่อน
นางก็มางุ้งงิ้งๆ นอนด้วยข้างๆ แค่เสียงก็คือคะแนนออดอ้อนไป 10

นอนเล่นแปบนึงไปอาบน้ำกัน นมน้องสวยมาก แน่น 35 จุกสวย อกเต็ม
เห็นแล้วหนอนแข็งเลย น้องแซวทำไมมันดูพร้อมจังเลย 555

ตัดภาพมาที่เตียง น้องพูดเสียง AV ว่า จะเอาละนะ ฟังแล้วแข็งแทบจะ 90 องศา
แต่ของน้องแบบใส่เสื้อในได้ไหม จะได้ครบตามสูตร AV
น้องไปหยิบเกาะอกลูกไม้สีดำมา ใส่ ไม่ไหวละน้องไม่ต้องอมอะไรทั้งนั้นค่ะ
จับหน้าอกน้องแล้ว ดูดปากเลย ลิ้น อารมณ์มาเต็ม จากนั้นจับน้องสวิงลงมานอน ลงไปทาสี
อื้อหือ เสียงอ่ะเสียง ไม่ไหวจริง ใครขวัญออกอาจจากไปง่ายๆ
พอทาสีจนเปียกไปหมด ก็โหลด CD น้องบอกน่าจะอยู่ในถุงค่ะ เราก็บริการให้ค่ะ ไปหยิบไปหามาให้
โหลดปุ๊บจะซัดน้องเลย น้องบอก มันน่าจะเข้ายากค่ะ
มีใครบอกไหมว่ามันใหญ่ ขอเจลได้ไหมคะ กลัวเจ็บ น้องก็หยิบมาแต่ไม่ได้แกะ ช่วยน้องแกะเจลขวดใหม่ ทาลงไปแล้วก็ค่อยผลุบเข้าไป
แล้วก็ซอยเลย ซาวด์แบบนี้ หน้าอก 35 ทรงแน่นๆนี้ โอ้ย เหมือนเปิด AV แผ่นตอนเด็กๆ
แล้วที่สำคัญ เวลาเสร็จ น้องกระตุก สั่นแรงมาก ใครชอบสายกระตุกห้ามพลาด

จัดไปทั้งอุ้มแตง เก้าอี้ขาหยั่ง น้องเสร็จไปกี่ครั้งไม่รู้ ดูเวลาอ้าวเกินชม. น้องก็ไม่บ่น
สุดท้ายต้องปล่อยน้องไป โดยให้น้อง WOT แต่กลัวน้องเหนื่อย เลยเสยน้องกลับไปแทน
น้องบอกจะเสร็จอีก เราเลยบอกมารอบนี้เสร็จด้วยกัน จบไปที่สกอร์ 10-1 น่าจะได้
แล้วก็คาอยู่อย่างนั้นแบบ on top แล้วก็ไปอาบน้ำกัน

น้องหน้าตาจิ้มลิ้ม น่ารัก สุภาพ
งานนมไม่เทียม
งานเสียงไม่เฟค
GF 100/10 น้องฮานะ คุยสนุก
ต้องบอกว่าเกินกว่าทอน ถ้ามี 3 ชม. ก็คงเอาอยู่อย่างนั้น

คนนี้คงต้องมาซ้ำแน่นอน

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: หมอลูกแก้ว นมแท้ 35 ซาวด์ AV ที่รอคอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2021, 08:09:19 AM »
ร้านอะไรครับ

ออฟไลน์ Alcatrazraw

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Re: หมอลูกแก้ว นมแท้ 35 ซาวด์ AV ที่รอคอย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2022, 06:08:31 AM »
ร้านอะไรครับ

ราน Belle รามอินทรา ครับ