ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรก กับน้องกอหญ้า april spa รังสิต  (อ่าน 2013 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxtt545

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ครั้งแรก กับน้องกอหญ้า april spa รังสิต
« เมื่อ: กันยายน 09, 2021, 06:21:56 PM »
มาถึงเราก้เหนว่ามีโปร9.9อยู่เลยสนใจ รีบขับรถไปเลย พอมาถึงก้เลือกๆดู มาตกหลุมรักกับน้องกอหญ้า หุ่นดีสูง ไฟหน้ากำลัฃดีเลย มาถึงห้องก้อาบน้ำเสดสับ น้องก้นวดๆสักพักก้ถามว่าเริ่มเลยไหมเราก้เริ่มเลย น้องรุกได้ถึงใจจริงๆ หุ่นน้องดีจริงๆครับคาดว่าจะกลับไปซ้ำในเร็วๆนี้

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: ครั้งแรก กับน้องกอหญ้า april spa รังสิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2021, 01:18:17 PM »
ครับผม :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม