ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจีจี้ เด็ดจริงเร่าร้อนสมชื่อ งานพริ้มน่ารัก จริงใจคุยดีฟิวแฟน  (อ่าน 1041 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ส่งการบ้านน้องจีจี้ ทิวลิป เมืองทอง

แวะไปรอบนี้ตั้งใจ คือยังไงต้องไปหา

จัดเวลาเวลาเรียบร้อย บึ่งไปเลยครับจากพระราม2ลงทางด่วงเข้าเมืองทอง
น้องจีจี้ สาวหมวยเซ็กซี่ จองไปครับ

โปร 15บาทรวมเบ็ดเสร็จแสนล่อใจ ก็จองไว้ครับ
ไปถึงก็ใกล้เวลาน้องจะกลับพอดี แต่ยังมีเวลาอยู่

น้องจีจี้พาผมไปไที่ห้องแล้วก็ช่วยถอดชุด
ระหว่างนั้นคุยกันนิดหน่อย ไม่เห็นลงรูป ก็พอรู้ว่าน้องอาจจะพักสักระยะนึง

แบบนี้ต้องหาเวลาไปหาบ่อยๆจะได้ไม่คิดถึง
สกิลการอาบน้ำ จัดชุดใหญ่ให้อีกแล้ว อาบลูบสไลด์

ดูดนัวถึงใจแล้ว สบู่กระจายเต็มตัวนมที่แสนจะแน่น
เต็มก็ลูบไปทั่วตัวผม ร่องขานี้ก็รูดถูเหน็บเข้า-ออก
ให้ผมหันหลังล้างตัว บอกได้คำเดียวว่าจะหน้า-หลัง

น้องจีจี้จัดให้เต็มลิ้นลากวนตามตัวหมุนมา
ด้านหน้าน้องเริ่มทำการร้องเพลงโดยการ
ใช้ลิ้นรูดเบาๆตรงขอบเหมือนกินพิซซ่าขอบชีส

พักสักครู่มาสาวทะลวงต่อจนต้องยอมให้ใน1รอบ

งานนัวหวานมันส์จัดเต็ม ลีลาเร่าร้อนสมรอคอยกับน้องจีจี้ บ้านทิวลิป

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
สวยแจ่มมากครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม