ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแบมแบม@ทิวลิป เมืองทองธานี ใหม่แกะกล่อง ใสๆหวานๆขาวจวั๊ะน่าเจี๊ยะสายนมต้องมา  (อ่าน 1478 ครั้ง)

ออฟไลน์ oppkuza

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
น้องใหม่ แกะกล่อง แวะไปจัดมากับน้องแบมแบม ขาวโอโม่ อกไซส์สะบึ้มแท้แม่ให้มา
น้องเด็กๆ ขาวเนียนกรุบ ผมนี่ของขึ้น รีบเดินตามน้องไปเลย

ตัวจริงเห็นแล้วคอนเฟริมว่าดีจริงๆ ผิวขาวเบ้าหน้าดีก้านยาวเพรียวสมคำโฆษณา:044:สะดวกกับน้องแบบใหน

ไปตัดสินใจเอาหน้างานกันครับสำหรับผมต้องถึงที่สุด สภาพดีขนาดนี้ปล่อยผ่านก็บร้าไปแล้วดิคร้าปปปเริ่มต้นทำความรู้จักกันใช้เวลาที่

จะร่วมเสพสุขด้วยกัน น้องอาจพูดไม่ค่อยเก่งแต่ก็คุยนะคร้าปป  ด้วยใบหน้าที่ยิ้มแย้มตลอดก็โอเคสำหรับผมคร้าปงานไม่รีบดีตรงนี้ชอบๆ

คุยกันจนเพลินไปหน่อยนุ่งผ้าขนหนูกันทั้งคู่แล้วผมเองก็เริ่มนัวเนียน้องเค้าแหละคร้าป กอดแล้วล้วงไปใต้ผ้าขนหนู่จับคลึงลูบๆดูก็แหมดี

นะเสียวๆลุ้นๆ  :032: เรียวขาขายาวงามสวยผมก็ไล่หอมแต่ขาอ่อนลงมาจนถึงปลายเท้าเลยเนื้อตัวหอมสะอาดดีหอมจนเพลินเริ่มใช้ลิ้น

เทพแล้ว   :032:  เลียลากไปจนถึงตรงนั้นแหละ ขนอุยน้อยๆ รอบข้างเกลี้ยงเกลาดูเป็นระเบียบขาวสะอาดดีละเลงลิ้นจนชุ่ม เลียไปแบบ

นุ่มๆ ค่อยๆเสียวกันไปน้องโยกน้องปล่อยให้เลียยาว กล้วยใบใหญ่แข็งจะระเบิดแพ้ทางคนสวยเนื้อตัวดีจับน้องนั้งหลังพิงหัวเตียงกอดกัน

ซุกไซ้กัน น้ำน้องฉ่ำ ของๆผมก็พร้อมใส่หนักจับลุยแล้วคร้าปผม   :90:  บอกเลยว่าเข้ากันดีน้องไม่ใช่สายบิ้วให้แต่ใหลตามลูกค้าดีคร้าป

ค่อยๆขยับค่อยมันส์ไปพร้อมกันได้ลุ้นได้เสียวไปอีกแบบไม่จัดจ้านแต่จัดว่าดีมาก ของดีนิสัยดี ชื่นชมคร้าป  :84:

และถ้าจะให้คะแนนกับความสุดครั้งนี้ ก็ให้ไปเลย 9.5 เต็ม 10 !!

ฝากทะนุถนอมน้องแบมแบมด้วยนะครับ เด็กใหม่กริ้ง น่ารัก

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม