ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการบ้านร้านกษัยสุข มีใครเคยนวดที่ร้านกษัยสุขบ้าง  (อ่าน 3159 ครั้ง)

ออฟไลน์ anonymous_2

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สนใจนวดที่ร้านกษัยสุข  :048: แต่ที่นี่ไม่มีหน้าร้านต้องจองผ่านไลน์ และไม่รู้การบริการเป็นยังไงบ้าง

ใครเคยนวดที่นี่บ้างครับ มีนวดพิเศษระดับไหนบ้าง (เห็นทางร้านแจ้งว่าไม่มี) ขอลอกการบ้านที  :002:

ออฟไลน์ Jason1

• *
สนใจนวดที่ร้านกษัยสุข  :048: แต่ที่นี่ไม่มีหน้าร้านต้องจองผ่านไลน์ และไม่รู้การบริการเป็นยังไงบ้าง

ใครเคยนวดที่นี่บ้างครับ มีนวดพิเศษระดับไหนบ้าง (เห็นทางร้านแจ้งว่าไม่มี) ขอลอกการบ้านที  :002:

ทางร้านเค้าไม่มีแบบจบครับ มีแค่นวดธรรมดา แล้วก็สุดท้ายคือการทำให้เสร็จด้วยมือ

ออฟไลน์ anonymous_2

• *
ทางร้านเค้าไม่มีแบบจบครับ มีแค่นวดธรรมดา แล้วก็สุดท้ายคือการทำให้เสร็จด้วยมือ

ขอบคุณครับ คิดว่ามี option ถอดเสื้อซะอีก  :030: