ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันอังคารคลุมโปง ขอถามพี่น้องสักสามข้อครับ  (อ่าน 1998 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
1. ตั้งแต่เจ้าโควิดมา คุณไม่ได้ไปใช้บริการน้องๆที่ร้าน นานกี่เดือนแล้วครับ?
2. ผมไปดูรูปน้องร้านหนึ่งในกรุ๊ปไลน์ รูปน้องคือไม่ปิดหน้าตา ใส่ชุดนักศึกษา และ ภาพไม่มีเบลอ มองเห็นเข็ม และรู้เลยว่าเป็นมหาลัยไหน? สงสัยครับ น้องไม่กลัวอะไรเลยเหรอ แบบว่าเปิดเผยเลยว่าฉันเรียนที่ไหน (มอเอกชนครับ)
3. ร้านนำเสนอ เด็กใหม่สดจอแบน (จริงป่าวไม่รู้) เด็กใหม่ไม่เคยทำ ทำอะไรไม่เป็น นวดก็ไม่เป็น ไม่มีงานจบ เวลาหนึ่งชม. สงสัยครับ แล้วหนึ่งชม. ทำไรกันครับนี่?

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: วันอังคารคลุมโปง ขอถามพี่น้องสักสามข้อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2021, 01:04:49 PM »
1.ผมเลิกเที่ยวแล้วครับ  ผมอยากจริงจังกับผู้หญิงคนนึง  ไม่เกี่นวกับโควิต

2.ไม่ใช่น้องไม่กลัวครับ  บางคนกลัวมากแต่ต้องส่งรูปมาสมัครงาน  แล้วส่วนมากเกือบ 100% ไม่รู้ว่าพีอาส่งรูปเปิดหน้าให้ลูกค้าบางคน

3.ถ้าไม่เคยทำและไม่รับจบ ก็คงเป็นคอสไม่ถอดหรือไม่ก็คอสบอดี้  คอสไม่ถอดผมไม่เคยไปแบบนี้  คงแนวหลอกเด็กให้ถอดให้จบด้วยเงิน  ส่วนคอสบอดี้เด็กที่ไม่เคยทำก็จะรู้กันก่อนที่จะสมัครแล้วว่าให้ชักอย่างเดียวไม่ต้องจบ  ทำไม่นานก็จะโดนพีอากล่อมให้มารับคอสจบ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
Re: วันอังคารคลุมโปง ขอถามพี่น้องสักสามข้อครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2021, 09:28:41 PM »
1. มีไปบ้างคับแต่ขึ้นกับน้องที่สนิทคนเดิมๆตลอด
2. รูปที่น้องส่งให้ทางร้านใช้โปรโมท แต่ร้านเอามาลงให้ลูกค้าดูแบบไม่เซ็นเซอร์ ส่วนใหญ่น้องจะไม่รู้คับ
3. ส่วนตัวผมไม่เคยเชื่อโปรไฟล์แบบนี้เลยคับ แต่ก็ไม่ใช่จะไม่มีนะน้องที่เข้าวงการใหม่แบบไม่เป็นงานจริงๆ
แต่ท่านอาจต้องใช้แต้มบุญสูงทีเดียวเพื่อจะเจอ555 ที่ผมเจอมาก็คือมีเด็กใหม่มาทำจริง แต่ร้านจะให้คิวกับลูกค้าvipของร้านก่อน

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2021, 04:33:20 AM »
ส่วนมากพักหลังๆมีโควิด น้อง นศ ผมก็ผูกปิ่นโตรับงานต่างหากเคยขอlineน้องๆไว้สมัยทำร้านตอนนี้ก็เปลี่ยนมาเป็นห้องน้องเอง แต่ต้องระวังน้องบางคนแฟนอยู่ด้วยต้องรัดกุมครับ น้องๆคงอยากมีรายได้เหมือนเดิมแหล่ะครับ ยืนยันตามข้อ2และ3ครับว่ามีความเป็นไปได้ครับ