ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมัชชะ นมสวยแท้ 36 สูง 165 หุ่นดี หน้าสวยเลย @Cosmo spa  (อ่าน 1532 ครั้ง)

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128
หลังดูรูปแล้วหน้าตาโอเครเลย ตรงสเปค แต่มาสะดุดตรงนม 36 นี่แหละ เลยต้องแวะไปดูตัวสักหน่อย พอเจอตัวก็ไม่ผิดหวังโดนเลยครับ รูปร่างหน้าตา ผิวขาว ส่วนสูง 165 ตรงสเปค ที่เด่นเลยก็นมนี่แหละ แต่ก็มีจองซะแล้ว ได้แต่จดไว้ก่อน แล้วพอวันนั้นมาถึง ก็จองล่ะครับ ล็อคได้รอบแรก พอเข้าห้องมา สิ่งที่อยากเห็นมากสุด ก็นมน้องนี่แหละ ว่าจะสวยมั๊ย จับถอดผ้าก่อนเลย นมใหญ่ ได้ทรง ไม่คล้อย จับแล้วหนึบมือเลย จุกเล็กน้ำตาลอ่อน มีสักหลังนิดหน่อย ผิวพรรณดี น้องอาบน้ำให้สะอาดดี แล้วก็มาปฎิบัติการต่อที่เตียง น้องนวดขาให้ผ่อนคลายสบายๆ ดีเลยได้นวดและได้นาบอีก ฮ่าๆ แล้วก็มาบิ้วให้ที่ตัว แล้วลงไปจับไมด์ร้องเพลงสดให้ฟังเพลิน จนผมรู้สึกว่าต้องเป็นฝ่ายบุกบ้างก่อนกระสุนจะลั่น หลังจากบุกไปแล้วน้องมีอารมณ์ตอบสนองไว ต่อการทาสีมาก เขื่อนทะลัก บ่งบอกถึงแก่เวลาแห่งการโหมโรง ก็ต้องจัดชุดใหญ่ให้น้องไป จบสกอร์ไป 1:1 ถ้าชอบสายนมก็อย่าได้พลาดครับ น้องนมใหญ่แท้ ทรงสวย งานบันเทิง

ออฟไลน์ Proud (พระราม5)

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
Re: น้องมัชชะ นมสวยแท้ 36 สูง 165 หุ่นดี หน้าสวยเลย @Cosmo spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2021, 01:45:35 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านย้อนหลังนะค่า  :81: :81: :81:

ถ้าร้านเปิดได้ปกติแล้วเชิญพี่ๆมาใช้บริการกันเยอะๆนะคะ คอสโม่ยินดีต้นรับเสมอค่ะ