ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชมพู . Spa 💖  (อ่าน 1152 ครั้ง)

ออฟไลน์ newbiekub

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 10
ชมพู . Spa 💖
« เมื่อ: กันยายน 18, 2021, 01:28:46 AM »
. Spa ชมพู 💖

รูป : ตัวจริงดรอปจากในรูป เล็กน้อยครับ 5%
ส่วนสูง  : 150-155
หน้าตา : น่ารักเลย
หุ่น : ค่อนข้างผอมบาง ตัวเล็กๆ น่าฟัดครับ
ผิว : ขาวเนียนทั้งตัว ผิวดีมากครับ
นม : โมมา 33 - 34 แต่มีความนิ่มครับ
รอยสัก : ไม่มี
Style : คุยเก่ง อ้อนขั้นสุด ใจไม่แข็งมีหลง ( เหมือนผม )

งาน
อาบน้ำ : สะอาด มาตรฐาน มีอ้อนๆ เล็กน้อย
ความหวาน : เกิน1000% ขี้อ้อนสุดๆ
ความบู้ : หวานก็ได้ บู้ก็ไม่หวั่น แต่อาจจะไม่หลากหลาย
จูบ : หอมแก้มเบาๆ น่ารักๆ ฟิวแฟน ไม่ถึงขนาด ดูดดื่ม
นวด : ไม่มี
ร้องเพลง : เสียงหวาน ไพเราะ 
B2B : ไม่มี
ข้อห้าม : น้องไม่ชอบให้ ทาสีนะครับ*

🔺ตัวเล็ก หน้าตาน่ารักมาก แจกความสดใส ขาวเนียนกระจ่างใส
 ผิวเนียน ฟิวแฟน อ้อนขั้นสุด นอนกอดกัน จ้องตา งานหวานเจี๊ยบ ระวังมีหลง

🔻 ถ้าเน้นสาย บู้ นวด b2b ท่าทางหลากหลาย
ต้องหาเป้าหมายอื่นแทน งานสายหวาน ขี้อ้อน แบบน้อง

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
Re: ชมพู . Spa 💖
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2021, 11:27:27 AM »
 :013: ต้องมีซ้ำ นะครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......