ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โชคดีได้เปิดครั้งแรก*น้องเหมย*สาวน้อยวัยใส ลูกครึ่งเวียดนาม ไฟหน้าสวยแน่น 38 แท้  (อ่าน 3535 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฟักอยู่แม้น

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
เมื่อคืนตอนค่ำๆ แวะไปร้าน 7he Unique@หลักสี่ ตรงแถว วงเวียนบางเขน(หลักสี่) โชดีได้เจอ สาวน้อยหน้าตาน่ารัก กำลังคุยกับที่ร้านอยู่ ผมเลยถามทางร้านว่า น้องมาใหม่รึเปล่า ทางร้านบอกว่าใช่ เพิ่งมาสมัคร กำลังร้อนเงิน ผมเลยบอกขอขึ้นน้องเลยได้ไหม ทางร้านบอก น้องทำงานไม่เป็นนะ ไม่เคยทำเลย ผมบอกชอบ ขอสอนงานเอง ทางร้านเลยไปคุยกับน้อง แล้วเดินมาบอกว่าได้ ผมเลยรีบจ่ายเงิน จ่ายไป 2,900 รวมหมด ครบหมดทุกอย่าง ตอนขึ้นงานถามน้องว่าชื่ออะไร น้องบอก ชื่อ เหมย ผมบอกเราน่ารัก ออกคมๆ น้องบอกว่าน้องเป็น ลูกครึ่งเวียดนาม ผมเลยถึงบางอ้อ น้องบอกที่มาทำ เดือดร้อนมากต้องใช้เงินด่วน ต้องรีบจ่ายเงินค่าเทอม เลยยอมมาทำ ได้เงินครบก็เลิก เพราะไม่อยากให้ที่บ้านรู้ ผมคิดในใจ โชคดีจัง ได้จัดของสดๆ น้องถอดเสื้อผ้าออกมา บอกเลย นมใหญ่มากๆ 38 ได้ ตัวเล็กนิดเดียวแต่ นมเกินตัวมาก ผมเห็นแล้วไม่รอช้า จัดเลย นมน้องใหญ่แน่นดูดอร่อยมาก ข้างล่างน้องก็สะอาด หอมอร่อย จัดไปเต็มๆ ครบทุกท่า พอเสร็จ ก็นอนเล่นซักพัก บอกให้น้อง นวดให้หน่อย น้องก็ทำ นวดไปนวดมา ทนไม่ไหว จัดน้องไปอีกรอบ อย่างว่า น้องมันยั่วซะขนาดนี้ ทั้งใหม่ทั้งสด ใครจะอดใจไหว สรุป จัดเต็มไป 2 รอบ เด็ดจริงๆ ไม่ผิดหวังเลยที่มาร้านนี้ ได้น้องใหม่ๆเด็ดๆ สดๆ อยู่ตลอด มันคุ้มค่าจริงๆ จัดเต็มได้อารมส์สุดๆ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
น้อง เหมย 7he Unique@หลักสี่ ตรงข้าม ม.ราชภัฏพระนคร ใกล้ วงเวียนบางเขน(หลักสี่)

• *
น้อง เหมย 7he Unique@หลักสี่

ออฟไลน์ Iสายแข็งI

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9