ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนัท April Spa ฉ่ำ หอม หวาน มันที่สุด  (อ่าน 3607 ครั้ง)

ออฟไลน์ Honey~GRAY

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4
โดนัท April Spa ฉ่ำ หอม หวาน มันที่สุด
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2021, 09:26:44 AM »
วันก่อนครับ...ด้วยความอยากเจอเด็กๆ บ้านนี้มีของดีตลอด
เข้าร้านมีน้องว่าง 2 คน ที่เลือกน้องโดนัทเลย เพราะรอยยิ้ม แววตา ตอนแนะนำตัว ช่างน่าเสียตัวให้น้องจริงๆ

เข้าห้องมา น้องดูแลดีมาก พูดคุยถามไถ่ ค่อยๆ หลุดทีละชิ้น
อาบน้ำงานปกติ ไม่มีหวงตัว จับได้ จุ๊บได้ ครบ

งานบนเตียงน้องเริ่มก่อน ด้วยความเป็นเด็ก บิ้วบน บิ้วล่างสดๆ ไม่มีหวงตัว ไม่นานงานก็ไหลตามความต้องการของเราสองคน เสียงมาครบ จัดเต็มแบบใสๆ

สรุปคนนี้ดีมาก สวย ครบ จบ
น้องมาไม่บ่อยนะ คนนี้ต้องเล็งดีๆ คับ
อีกอย่างน้องยังเด็ก ทะนุถนอมน้องหน่อยด้วยน้า

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
Re: โดนัท April Spa ฉ่ำ หอม หวาน มันที่สุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2023, 11:34:59 PM »
คิดถึงน้องโดนัทเลย ไม่รู้ว่าน้องจะมาทำอีกหรือเปล่า กลับมาผมจะเหมาคอสทั้งวัน 55