ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน#2 | น้องมิริน | April Spa รังสิตคลอง1  (อ่าน 3620 ครั้ง)

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
... April Spa….

น้องมิริน

Mini girl
Under 160
อกแท้พอดีมือ ไม่เล็กจนเกินไป ไม่อ้วน อุ้มง่าย อิอิอิ

ขึ้นห้อง
น้องถามเอาห้องไหน มีห้องใหญ่กับห้องเล็ก ว่างอยู่อย่างละหนึ่งห้อง
เราเป็นพวกชอบแอร์เย็นๆ อยากให้เย็นไวๆเลือกห้องเล็ก
เข้าห้องวางของ น้องถามเพิ่งเลิกงานเหรอ? รถติดไหม?
อะไรทำนองนี้ อาจพูดไม่เก่งมากแต่น้องยิ้มแย้มตลอด ไม่ปล่อยให้บรรยากาศเงียบ
หลังคุยกันก็ได้เวลาอาบน้ำ
น้องถอดชุดออก คือขาวถูกใจอย่างแรง
ขาว ตัวเล็ก ผิวก็นุ่ม
เราก็สูตรเดิม น้องอาบน้ำให้เรา เราก็อาบให้น้องด้วย
ตะเลก ตะน้อย น่ารักดี ถูกสบู่ไม่กี่ทีทั่วตัวแล้ว ^^
ช่วยกันล้างสบู่จนหายลื่น แยกกันเช็คตัว
เราเช็คตัวแห้งก่อนเลยมานานรอมิรินบนเตียง
ไม่นานน้องก็ขึ้นนอนข้างๆ
“พี่ชอบแบบไหนคะ”
ชอบโดนรังแก
น้องได้ยินละขำ 555555
ชอบให้น้องเริ่ม อยากทำอะไรเอาเลยลูก แต่เน้นสเปรย์นะ เพราะชอบ
น้องยิ้มละเริ่มทันที แค่เริ้มบิ้วก็เด็ดแล้ว ปากนิดจมูกหน่อยของมิริน มันโดนตัวเราจุดไหนคือเสียวหมดเลย
ผ่านไปแปปนึงน้องคว้า CD มาสวมให้ก่อน จากนั้นน้องชายของเราโดนจู่โจม!
น้องสเปรย์ดีจริง แทบพุ่งอะ
เมื่อกระบวนบิ้วสิ้นสุด ก็เริ่มสำรวจถ้ำ

น้องขึ้นให้ แปปเดียวเกือบเกม เพราะตอนบิ้วเจอมาเยอะ
บวกกับจังหวะการโยกของมิรินการเคลื่อนตัวดี ตัวเบา ความเร็ว คือลงตัว เด็ดมาก
เปลี่ยนท่าเป็น มาตรฐาน รุกเองบ้าง
น้องซาวด์ดี ชอบมาก
ไม่นานก็เสร็จในท่านั้นแหละ
น้องมิริน จัดการ CD ให้เช็คทำความสะอาดคร่าวๆ
นอนคุยต่อเพราะเวลาเหลือ คุยเพลิน นวดไปคุยไป จนหมดเวลา

สรุป
9/10
ใครสายตัวเล็ก ผิวขาวๆ แนะนำเลย
น้องบิ้วดี ถ้าไม่สะดวกคอร์สแบบที่เราเลือก(รายละเอียดตามข้างต้น สามเทามีทอน)
เลือกคอร์ส B2B ก็เด็ดอยู่นะ
เสริม
ไปหามิรินมาแล้ว 4 รอบ น้องน่ารัก คุยเพลินดี แต่ต้องเตรียมเรื่องไปด้วยนะ 55555555

ร้านนี้ยังมีน้องๆอีกหลายคน ไว้จะมาแชร์ประสบการณ์เพิ่ม
หวังว่าจะเป็นข้อมูลที่ดีของทุกคนที่มาอ่าน

ขอให้เป็นวันที่ดีครับ

^^

止めは躊躇わず