ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไทยเจแปน การบ้านนี้ บอกเลยครับ ยับ!!!  (อ่าน 983 ครั้ง)

ออฟไลน์ komd

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น้องไทยเจแปน  การบ้านนี้ บอกเลยครับผมจะกลับไปซ้ำ
สกบ. น้องไทยเจแปน สูง ขาว หุ่นนางแบบ งานครบ จบที่เธอ

ได้ข่าวว่ามีน้องหุ่นนางแบบสูง ประมาณ170 มาใหม่ด้วยความอยากลองนางแบบ เลยจองล่วงหน้าไปทันที

ถึงเวลาเข้าหอ เปิดประตูไป ไม่ผิดหวังเลย เหมือนกำลังจะได้มีไรกับนางแบบจริงๆ เพราะนางสูงเพรียวเกินปก ขายาวมากกก รูปร่างไม่บาง น้องไม่ใช่สาวสวยแบ๊วแบบเกาหลีพิมพ์นิยม แต่หน้าตามีสเน่ห์ โครงหน้าแบบนางแบบบนแคทวอล์คจิงๆ ดูเฮลตี้ เท่านี้น้องชายก็ผงาดทันที

น้องพูดจาน่ารัก คุยกันถูกคอดี งานจูบแลกยับดูดปากดูดลิ้นแบบเอาตาย งานบนเตียงตามใจทุกอย่าง อารมณ์ร่วมมาเต็ม น้องปล่อยอารมณ์ไหลไปตามเกม เราเลยเหมือนได้เยกับแฟนนางแบบจิงๆ

สรุป คุ้ม ทอน ราคานี้ได้สาวสวยหุ่นระดับนางแบบจิงๆ คุ้มจนไม่รู้จะพูดอะไร ทอนหนักครับ

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
Re: น้องไทยเจแปน การบ้านนี้ บอกเลยครับ ยับ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2021, 01:11:22 PM »

:88: ขอบคุณการบ้าน น้อง Thai - japan นะคะ :88:
ตรงปก ตามใจ 100เปอร์เซนต์ งานดี คิวแน่น ฟินกระจาย :90:

น้องยังไม่ขอเข้าร้านนะคะ สนใจนัดนอกสถานที่

กดมาเลยค่ะ   https://lin.ee/lGnQApW

PARTY PRETTY