ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อื้มมมม ไปตามจับ ปิกะจู นี่มันดีจริงๆ @Princess Spa ปา "เยอะ" "นมสวย"  (อ่าน 35010 ครั้ง)

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97
เรื่องราวการผจญภัยของผม ก็จบแค่นี้แหละ ครับ 

สรุปกันนิดนึง 

น้อง ปิกะจู    เธออาจจะไม่ได้สวยหรู ขาวเนียน แต่อย่างใด 

เพิ่งมาแรกๆ งานก็ยังไม่ได้หวือหวา อะไรมาก

แต่จุดเด่น ตามภาพเลยครับ  หุ่นแบบนี้ จะมีสักกี่คนบนโลก 

ผอมๆ ไร้ไขมัน แต่ คัพc 34-35 ? ล่างก็สวย ร้องเพลงก็เพราะ

แถมยังตั้งใจทำงานดีมาก     

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ผมขอแนะนำ เลยครับ  คนนี้ ไม่ขึ้นพลาด 

ไปชมนม อย่างเดียว คุ้มแล้ว 

น้อง ปิกะจู @Princess Spa คับ  ค่าคอร์สเบาๆ 1900  1.30 ชม.

พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ก็ลองดูละกันคับ  ช่วยสอนน้อง ช่วยดูแลน้องกันด้วยนะคับ

ขอบคุณ เจ้าของร้าน ขอบคุณ PR ที่น่ารัก ขอบคุณน้องๆคนอื่นๆ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีครับ บ๊ายบาย 

• *
แก้ผ้าแล้วดูดีมากๆ ครับ

แก้ผ้า แล้วดูดีมากๆ จริงๆ ครับพี่

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Ulike

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ EER2546คจ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1

ออฟไลน์ leed1969

• ภารกิจ ติดตามและตามหานางฟ้า
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 684
เห็นปลาแล้วต้องตามไปลอกครับ ไม่ได้ไปซักพักเหมือนกันร้านนี้ :048: :048:

ออนไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
นมสวยมาก หุ่นเยี่ยมครับ. ข่าวว่า. ผจก. สวยมากด้วย. ต้องใปร้านนั้มั่ง. ขอบคุณการบ้านดี ๆเลยครับ

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
พี่ Djergplatinum

เขียนการบ้านสร้างสรรค์มาก  :044:

สนุก หื่น ฮา

.... ไล่จับ ปิ๊ กะ จู๋ น่าสนุกดี
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ Marscool

• RichardacisyQZ
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ปาผิวพรรณเนียนดีจิงๆคับ น่าตามไปลิกมากๆเลย หุ่นบางกรอบพอประมาน เริศเลอ  :81:
ผมผิดอะไร...เเค่ชอบนวดกระปู๋