ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านไหนบ้างที่ไม่มีจบ เน้นระดับ1  (อ่าน 3670 ครั้ง)

ออฟไลน์ T

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
นอกจากเกอิชา ที่ไม่มีจบแน่ๆ มีที่ไหนอีกไหมครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: มีร้านไหนบ้างที่ไม่มีจบ เน้นระดับ1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2021, 05:03:03 AM »
ก็คือร้านที่ไม่มีคอสจบ  ต้องทิปจบเอา  จริงๆมีเยอะนะครับ

Coconut.   DIY.   KITTY.   Moonlake

Bachelor ร้านนี้เป็นร้านเดียวที่ห้ามจบล้านเปอร์เซ็นต์  แต่เจอโควิตแล้วต้องเสียค่าที่ฟรี  ร้านเลยเจ๊ง ปิดถาวร  เสียดายเหมือนกันมีแต่สวยๆทั้งนั้น
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
Re: มีร้านไหนบ้างที่ไม่มีจบ เน้นระดับ1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2021, 09:00:58 PM »
blossom spa
ส่วนใหญ่เกือบทุกร้าน ทั่วไประดับ 1 อยู่แล้ว จะไปต่อต้่องเพิ่ม

ออฟไลน์ darkmancer

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2021, 04:45:33 AM »
ก็คือร้านที่ไม่มีคอสจบ  ต้องทิปจบเอา  จริงๆมีเยอะนะครับ

Coconut.   DIY.   KITTY.   Moonlake

Bachelor ร้านนี้เป็นร้านเดียวที่ห้ามจบล้านเปอร์เซ็นต์  แต่เจอโควิตแล้วต้องเสียค่าที่ฟรี  ร้านเลยเจ๊ง ปิดถาวร  เสียดายเหมือนกันมีแต่สวยๆทั้งนั้น

Bachelor กลับมาเปิดแล้วครับแต่ผมว่าร้านนี้Overpriceอยู่ดีชอบน้องคนเดียวเมละดา

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2021, 10:18:23 AM »
ผมเป็นคนไม่เที่ยวจบ
ถ้าน้องคนไหนชวนจบคือ ไม่ใช่แนวผมเลยครับ

น้องที่ผมซ้ำ ร้านที่ผมไปบ่อย คือน้องและร้านที่ฟินได้โดยไม่ต้องจบครับผม

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2021, 11:11:51 AM »
Bachelor นี่สวยประมานไหนไหนคับ ลองยกตัวอย่างให้เห็นภาพที  :048: มีแต่คนบอกว่าเด็กสวย ผมก็อยากไปลองฟีลดูนะแต่เรทค่อนข้างสูง

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2021, 05:40:47 PM »
สตรอเบอรี่ครับ
---สายจูบ---

ออฟไลน์ Alpha_619

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2021, 01:21:03 PM »
.spa เกอิชา ไออิ แต่เดี๋ยวนี้มีแยกอีกไม่จบแต่ให้ทีเดียว บางทีก็แล้วแต่ตามฟามแข็งแรง  :027: ร้านส่วนใหญ่ก็ไม่ค่อยเน้นจบอยู่แล้วครับ แต่ส่วนตัวไม่ค่อยชอบจบ แต่ที่ไม่ชอบเลยคือเด็กที่จ้องแต่จะขายจบอย่างเดียว พอเราบอกไม่ครับก็ไม่ค่อยพอใจก็มี :030: จริงๆถ้าเราอยากจะขายจบน้องก็ต้องบิ้วให้เต็มอิ่มก่อนเดี๋ยวก็ขอเองแหล่ะครับ :88: แต่ถ้าไม่จบแต่บิ้วเต็มทิปก็มาเอง บางทีไปเที่ยวแบบนี้ก็ไม่ได้หวังจะต้องจบแค่มีความสุขกับงานบริการของน้องๆก็พอใจแล้ว :044:

ออฟไลน์ notewin

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2021, 12:54:53 AM »
ชอบร้านที่ไม่มีคอสจบมากๆคับ ที่รู้ๆคือเกอิชา กับไออิ สามัคคี

ออฟไลน์ Mana$$

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2021, 09:55:38 PM »
ผมก็ชอบร้านไม่มีจบเหมือนกันผมก็เลยไปบ่อยไปจะมีโอลีเวียกับลัคกี้