ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเอมมี่ เกอิชา สวรรค์บนดินโดยแท้ ท่าไม้ตาย แตงโมห่อกล้วย  (อ่าน 1759 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomsniper2519

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :013: :013:วันนี้ตื่นมาก็คิดว่าอ้าวช่วงนี้ร้าน เกอิชา ร้านประจำผมเปิดแล้วเปิดได้สักพักล่ะ ผมก็ว่าจะไปเยี่ยมเยือนน้องๆหน่อย  เคยเห็นน้องคนนึงแว๊บๆที่ร้าน แต่ติดช่วงโควิด นั่นคือ น้องเอมมี่ ตัวเล็กแต่ไฟหน้าระดับมหาลัยครับ  จองไว้้ 11.00 น. วันนี้ก็รีบไปหานางในฝัน ติดใจไว้นานล่ะ ลองดูครับ   
                  พอไปถึงน้องก็ออกมารับ โห.....วันนี้แค่เห็นตอนเดินออกมารับก็นะ สวยมากครับ คิดล่วงหน้าเลย สวรรค์บนติดแน่ๆวันนี้   พอเข้าไปในห้องน้องก็คุย น้องเฟรนลี่มากครับ คุยไม่ให้เราเครียดหรือว่าเกร็ง แต่ข้างล่างผมเกร็งแล้วล่ะ 555
       น้องก็ออกไปเอาน้ำมาเสริฟให้ พาเข้าไปอาบน้ำ เกือบพ่ายแพ้ในห้องน้ำแต่คนมันอึด 555 น้องบอกถ้าไม่ใหญ่ยาวนี่ห่อกล้วยไม่ได้นะคะพี่  อิอิ.....ภูมิใจนิสสส แต่ประเด็นพามาต่อที่เตียงนี่ซิ โอ้ยยยยย อย่างกับหนังเอวี ได้เห็นด้านข้างน้องในกระจก คร่าวนี้อึดไม่ไหวล่ะ พ่ายไปอย่างรวดเร็วตัวท่าเสมือน นาคีขย่มต่อ 1:0  น้องบอกโหพี่พุ่งไกลมาก 555 ก็แน่ล่ะ ไม่ได้จัดนานแล้ว อิอิ หลังจากนั้นก้อไปล้างเนื้อล้างตัวกัน ออกมานวดเท้า นวดออย บอกก่อนนะผมใช้คอร์ส 1800 ถึงได้มีบริการหลายอย่าง อิอิ  ก็ตามนี้เลยครับ ฟินมากตอนนวดน้ำมัน เหมือนมีก้อนนิ่มๆมาถูหลัง อ้าววววววว ส้มโอน้องนี่เอง ฟินเลย ไม่รอช้ารีบพลิกตัว นอนหงาย โอ้ยย ตายๆ หลายท่าไม้ตายมาก ออกมางัดกัน จับ น้อง 69 ซะ น้องฟิลดีมากครางแบบไม่เฟคแน่ๆ ครางจริงเสียวจริง เจอลิ้นเทพไป ทาสีน้องซะ หอมหวานมากครับ สุดท้ายทั้งส้มโอ ห่อกล้วย นารีพลิกกาย  โอ้ยย แล้วก็กลับมา 69 อีกรอบ แพ้น้องไปแต่ถึงพร้อมกัน อิอิ 2:1
      สุดท้ายก็พาผมไปล้างตัวเช็ดตัวให้บริการดี เลยทิปน้องไปนิดหน่อยครับ ค่าขนม คนเราต้องมีน้ำใจนะ ผมคิด ก็กอดกัน 1 ที หอมกัน  2 ฟอด .... ดีงามมากครับ ขอบคุณนะครับน้องเอมมี่ จะไม่ลืมเลย แล้วพบกันใหม่

ปล.ขอบคุณสำหรับคำปลอบใจครับ (มีดราม่าหนังชีวิตผมเล่าให้น้องฟัง สบายใจไปครับ )  แล้วพบกันใหม่ครับ   
และอีก 1 ปล. ถนอมน้องกันให้มากๆนะ ผมไม่ถามน้องเขาหรอกนะว่าเจอแขกแบบไหนบ้าง แต่ผมจะบอกทุกคนที่จะไปหาน้องว่าถนอมหน่อย น้องจะได้ทำที่นี่นานๆครับ  ไปซ้ำอีกแน่นอนนะจ๊ะ จุ๊บๆๆ
ปล.สุดท้าย  ไฟหน้า 10/10
                หน้าตา 10/10 (ในสายตาผมนะคนอื่นผมไม่รู้)
                บริการ  10/10
      ถ้ามี 100 คะแนนให้เต็มอยู่แล้วนะครับ อิอิ  แล้วพบกันใหม่นะ หวงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
ขอบพระคุณมากๆค่ะ สำหรับคำแนะนำติชม

พี่จะได้รับ ส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการครั้งหน้า แจ้ง User หน้าร้านได้เลยค่ะ

ยังมีน้องๆ ใหม่ๆ อีกหลายคน รอให้พี่ลองอีกนะค่ะ

ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

ที่นี่ที่เดียว @ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

LINE : @gs8888

Tell: 0837049088  ,  0969944490

การเดินทางมายังร้านเกอิชา-สปา

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออฟไลน์ pomsniper2519

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0