ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน#7 | น้องแครอท | April Spa รังสิตคลอง1  (อ่าน 6855 ครั้ง)

ออนไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
ส่งการบ้าน#7 | น้องแครอท | April Spa รังสิตคลอง1
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2021, 08:01:47 PM »

... April Spa….

ย้อนหลัง

เจอครั้งแรก
อารมณ์ไหนไม่รู้ วันนั้นไปร้านตอน 3 ทุ่ม ปกติจะไปก่อนอาทิตย์ตกดิน
 :019: :019:
แถมไม่ได้จองก่อนด้วยวัดใจหน้างาน ถึงร้านมีน้องว่างอยู่ 2 คน
คนแรกเคยขึ้นด้วยแล้ว อีกคนคือน้องแครอท
เลือกแครอท น้องยิ้มน่ารักดี ตัวเล็กๆ  :82:

ชำระค่าคอร์ส
“B2B 1899 บาท”

ขึ้นห้อง
ขึ้นกันครั้งแรก เลยพูดคุยทำความรู้จักกันก่อน
น้องแครอทดูเป็นกันเองดี
น้องเล่าว่าวันนั้นร้านคึกคักมาก อาบน้ำตั้งหลายรอบ
พูดจบน้องชวนอาบน้ำ ถถถถถถ

อาบน้ำ
ไม่มีอะไรมากเพราะหนาว ปรับแอร์แบบวู่วามเป็นเหตุ .“
 :91: :91:
แต่น้องหุ่นดี ตัวเล็กแต่มีหน้าอกนะ จับเต็มมืออยู่

ตัดมาที่เตียง
น้องถามชอบแบบไหน อะไรยังไง เรามันสายชิว น้องอยากเริ่มแบบไหนเอาเลย
ซุกไซร้คอเล็กน้อย ตามด้วยร้องเพลง(CD) น้องร้องดีนะ
ผ่านไปพักนึง น้องเปลี่ยนมาใช้มือบ้าง สอบถามเรื่อง”สปีด”เล็กน้อย
น้องแครอทจัดให้อย่างที่คุยกัน
ตุบ ตุบ ตุบ ตุบ ตุบ
 :015: :015:
หลังจบภารกิจแรก นอนคุยเล่นกับน้อง
แต่ดันโดนภารกิจสอง! ซะอย่างงั้น
 :015: :015:
จบที่ 2 ช็อต
หลังจากนั้นก็นอนคุยสบายๆ น้องน่ารักดี สายตัวเล็กน่าจะชอบ

สรุป
 :85: 8.5/10  :85:
 :90: น้องแครอท เต็มที่ดีครับแม้จะค่ำ แม้วันนั้นลูกค้าจะเยอะ
แต่ระหว่างที่อยู่ด้วยกัน เราไม่ได้รู้สึกขาดตกบกพร่องอะไร บริการดี  :90:

止めは躊躇わず

ออฟไลน์ Madmaxxxx

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: ส่งการบ้าน#7 | น้องแครอท | April Spa รังสิตคลอง1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2021, 08:25:52 PM »
น้องแครอทผมนี้ชอบเลยครับ ขึ้นน้องบ่อย น้องน่ารักเอวรีราาดีมากก

ออนไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
Re: ส่งการบ้าน#7 | น้องแครอท | April Spa รังสิตคลอง1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2021, 08:40:59 PM »
น้องแครอทผมนี้ชอบเลยครับ ขึ้นน้องบ่อย น้องน่ารักเอวรีราาดีมากก
ท่าทางผมคงต้องไปโดนอีกรอบ   :82:  :82:
止めは躊躇わず

ออฟไลน์ Madmaxxxx

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2021, 03:55:31 PM »
ท่าทางผมคงต้องไปโดนอีกรอบ   :82:  :82:

ผมติดใจตูดน้องแครอทมากครับ เด่งๆมันๆเลยครับ  :87: :87: