ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรไฟล์วัยนักสา ไม่นึกว่างานจะสุดยอดถึงใจ น้องกาเซียแห่งฟังกี้/  (อ่าน 477 ครั้ง)

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
เห็นหน้าค่าตาน้องกาเซ่นมา 2-3 ครั้งแต่ยังไม่ได้ขึ้นสักที แต่ในที่สุดโอกาสก็มาถึง หาวันเวลาว่างได้รีบบิกพีอาร์ช่วยนัดน้องให้หน่อย

ถึงเวลานัดหมายมาถึงร้าน น้องพร้อมรออยู่แล้ว น้องกาเซีย ว่ากันว่าลูกครึ่งสเปนแต่ผมก็ไม่ได้ถามอะไรน้องเรื่องนี้ แต่หน้าตาก็ดูแล้วน่าจะลูกครึ่งแหล่ะ น้องดูใสๆสมวัยนักสา ที่สำคัญเด็กวิดวะเลยนะ ไม่นึกว่าจะมีโอกาสได้เจอโปรไฟล์ระดับนี้ ไม่รู้เพราะเป็นเด็กวิดวะเหมือนกันรึป่าวเลยคุยกันค่อนข้างถูกคอ ทำให้ลดความตื่นเต้นสำหับการเจอกันครั้งแรกได้

เมื่อถึงเวลา ปอกเปลือกน้องกาเซีย เนื้อตัวดีของแท้ทั้งตัว อกแท้แต่ไม่เยอะมากพอมีแต่จุกเล็กน่าดูด หุ่นอาจจะอวบนิดๆแต่ไม่อ้วนครับ ผิวขาวเหลือง โดยรวมเนื้อตัวใช้ได้สมวัยนักสาครับ งานอาบน้ำพอใช้ได้แต่ผมช่วยอาบให้น้องด้วย กลายเป็นช่วยกันอาบ ดีไปอีกแบบ

:044: :044: :044: :044: :044:

ที่คิดไม่ถึงคืองานเธอมาเต็ม ตั้งแต่จูบแลกลิ้นดูดดื่ม น้องสู้ไม่ถอยไม่นึกว่านักสาจะเล่าร้อนขนาดนี้  ไม่ต้องคิดเลยว่าเสต็ปต่อไปจะขนาดไหน แล้วก็จริงอย่างที่คิด งานปากน้องสุดยอด เป่าปี่กันสดๆผมนี่เกือบจะจอดรถ แต่ช้าก่อนเดี๋ยวจะจบเร็วไป ขอสลับไปลงแปรงให้น้องบ้าง ของน้องสะอาดดี ทาสีได้เพลิดเพลิน อาการน้องก็ออกมาเต็มฟิวไม่มีกั๊ก

เมื่อได้ที่กันแล้วก็พร้อมลุย สวมเกราะเสร็จน้องบอกดูขนาดของพี่แล้วหนูใส่เจลหน่อยนะ ชโลมเจลเล็กน้องให้งานไหลลื่น ด้วยความที่น้องยังอายุน้อยของยังฟิตดี ช่วงแรกแน่นๆนิดแต่พอเริ่มได้ขยับหน่อยทุกอย่างก็คล่อง น้องบอกชอบโดนผมเลยเป็นคนทำให้ เริ่มด้วยท่ามิชชันนารี่โน้มลงไปดูดปากเป็นระยะ เวลาน้องเสียวน้องใกล้ถึงน้องจะบอก มือน้องก็ช่วยดันก้นเราให้รู้ว่าจังหวะ ผมชอบมากครับเวลามีการสื่อสารกัน ในที่สุดก็ส่งน้องถึงสวรรค์ไปก่อน

:92: :92: :92: :92: :92:

เปลี่ยนท่ามาเป็นท่ากวางเหลียวหลัง น้องรับได้ทุกแรงกระแทก แต่สุดท้ายผมมาจบและแตกน้องนอนหงายและผมท่ายืนข้างเตียง ท่านี้ต้องย่อตัวหน่อยแต่กระทกได้แน่นดีครับ เสร็จแล้วน้องยกนิ้วโป้งให้เล่นเอาคนแก่เขินเลย ถ้ารู้ว่างานครบงานดีแบบนี้คงมาลองนานแล้ว ไว้มีโอกาสต้องมาซ้ำแน่นอน

ออฟไลน์ GiantShark

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
น่าตามครับ  :035:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
สุดยอดนักสึกสา  งานดีฝุดๆ
เที่ยวไปตามใจฝัน