ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนามิ@เกอิชา ได้เจอกันสักที สุดจริงๆ น้องคนนี้  (อ่าน 1170 ครั้ง)

ออฟไลน์ JustLoveIt

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เฉียวกันไป เฉียวกันมา ไม่เคยได้ขึ้นกับน้องเขาสักที เพราะติดนิสัยไม่ค่อยชอบจอง กลัวไปไม่ทันจอง ก็เลยชอบเลือกน้องที่ร้าน แต่สำหรับสาวสุดฮอตอย่างนามิ ถ้าไม่จองมา ไม่มีสิทธิ์ได้เจอเธอจริงๆ

วันนี้หิ้วเพื่อนไปด้วย เพื่อน Request มาเลยว่า อยากได้น้องคนหนึ่ง เราเลยต้องโทรไปจองให้เพื่อน ก็เลยจองเผื่อตัวเองไปด้วย เป็นน้องนามิ น้องว่างตามเวลาที่เราจอง ตื่นเต้นมากที่จะได้ขึ้นกับน้องสักที

พอน้องออกมารับ ไม่ได้แปลกใจในความสวยของน้อง เพราะเคยเห็นหน้าตามาก่อน น้องกอดแขนเราเดินเข้าห้อง สิ่งแรกที่น้องนามิทำ เธอเข้ามาเขี่ยหัวนมเราพร้อมพูดจาเย้ายวน โอ๊ย เสียวครับเสียว ก่อนที่เธอจะออกไปเอาน้้ำมา ปล่อยให้ผมที่ความหื่นพีคถึงขั้นสุด นั่งรอน้องอย่างเดียวดาย แต่ถึงกระนั้นเลยก็อย่าให้เสียเวลา ผมจัดการลอกคราบตัวเองให้เสร็จสรรพ พอน้องเข้ามาเสิร์ฟน้ำ ผมก็จัดการลอกคราบน้องให้เลย จนกระทั่งเหลือแค่ชุดชั้นใน จัดการปลดตะขอบรา คลึงหน้าอกหน้าใจของเธอในระหว่างที่เธอกำลังถอดกางเกงใน ก่อนจะเข้าสู่สนามรบของจริง

ตัดมาที่สนามรบในห้องน้ำ น้องนามิอาบน้ำให้ตามปกติ พอเริ่มละเลงสบู่ลงบนตัวเท่านั้นแหละ สวรรค์ชั้นเจ็ดของจริงมาเลยครับ มือน้องทั้งเขี่ยหัวนม ทั้งรูดน้องชาย ไล่จูบไปตามซอกคอ ผมนี่ยืนเกร็งเพราะความเสียว ต้องบอกให้น้องเพลาๆ มือหน่อย ไม่นั้นเขื่อนคงแตก น้องจัดการล้างเนื้อล้างตัว แล้วให้เรามานั่งบนเก้าอี้หรรษา น้องเริ่มบุกอีก ละเลงลิ้นลงบนตัว พร้อมกับรูดน้องชายไปมา ผมพยายามยื้อเวลา ให้น้องขึ้นมานั่งบนขาผม เพื่อที่จะได้ให้ผมได้เล่นกับหน้าอกของเธอ สักพักเห็นเวลาที่อยู่ในห้องน้ำจะนานเกินไป ก็เลยปล่อยให้น้องทำเขื่อนแตก เป็นอันจบยกที่หนึ่ง

พอมาถึงเตียง น้องก็จัดการสครัปเท้าให้ น้องคุยเก่งมาก ชวนคุยได้ทุกเรื่องเลยครับ จากนั้นเธอก็เริ่มนวดตัว ฝีมือการนวดของน้องใช้ได้เลย ผมเคลิ้มจนเกือบหลับ จบด้วยการดัดหลัง และตบหลัง 4-5 ที จนผมลืมตัวนึกว่า กำลังนวดไทยอยู่ เลยกล่าวขอบคุณน้องเป็นอันจบพิธี เป็นสัญญาณว่า สงครามกำลังจะเริ่มขึ้นอีกครั้ง

น้องให้ผมนอนคว่ำหน้า จากนั้นให้เลือกระหว่างจะชโลมเจลหรือชโลมน้ำมัน ผมเลือกเจล เพราะมันลื่นกว่า น้องชโลมเจลบนแผ่นหลังของผม พร้อมกับใช้ร่างของเธอบอดี้บนตัวของผม สัมผัสของเม็ดลูกเกดบนหน้าอกของเธอบนร่างกายของผม มันสร้างความเสียวซ่านให้อย่างที่สุด จบความเสียวจากด้านหลัง เธอก็จัดความเสียวด้านหน้าต่อ ทั้งละเลงลิ้น ไซร้ซอกคอ จากนั้นน้องก็ขึ้นคร่อมบนตัวผม โดยหันหลังให้ บั้นท้ายอันงดงามของเธอมาอยู่ตรงหน้า อดไม่ได้ที่จะทั้งลูบทั้งบีบ ในขณะที่น้องเริ่มขย่มพร้อมกับรูดน้องชาย ได้อารมณ์เหมือนได้มีเพศสัมพันธ์กับน้องจริงๆ ผมทั้งเอื้อมมือไปสัมผัสหน้าอกด้านหน้า น้องขย่มอีกไม่กี่ที เขื่อนผมก็แตกอีกครา เป็นยกที่สอง

น้องทำความสะอาดน้องชายให้เรียบร้อย ไม่ปล่อยให้ผมได้พัก นามิจะเริ่มยกที่สามแล้ว คราวนี้น้องบอกใช้เป็นน้ำมันแล้วกันนะพี่ ผมก็โอเค เริ่มกระบวนการละเลงลิ้นเหมือนเดิม มาจบที่ท่าขึ้นคร่อม คราวนี้หันหน้าให้ผม ได้เห็นทั้งหน้าอกหน้าใจ เห็นใบหน้าอันยั่วยวนของน้อง เธอขย่มแค่ไม่กี่ที เขื่อนผมก็แตกเป็นครั้งที่ 3

ใกล้จะหมดเวลา น้องพาไปอาบน้ำ ผมก็เข้าใจว่าคงจะได้ออกจากสมรภูมิรบสักที ผมมีเกริ่นกับนามิว่า มาที่นี่ พี่เสร็จได้สูงสุดคือ 3 ครั้ง ดูเหมือนน้องอยากจะเป็นคนทำลายสถิตินี้ซะงั้น พอเริ่มชโลมสบู่ให้เท่านั้นแหละ เธอก็เริ่มนำผมกลับเข้าสู่สนามรบอีกครั้ง ทั้งที่ยืน ทั้งที่นั่งบนเก้าอี้หรรษา ผมก็สัมผัสหน้าอกของเธอไป จนกระทั่งเธอมีแอบบ่นว่า ผมไม่เห็นดูดนมของเธอเลย นั่นซิ ปกติผมชอบดูดนมน้องๆ มาก แต่พอมาเจอนามิ เธอรุกจนผมไม่มีช่องให้ดูดเลย จัดไปซิครับ ทั้งดูดนม ทั้งเขี่ยน้องสาว ในขณะที่เธอก็พยายามรูดน้องชายไปมา แต่เหมือนน้องชายผมจะไม่ตอบสนองกับลีลาอันเย้ายวนของเธอซะแล้ว แต่น้องก็ดูไม่มีท่าทีลดละอะไรเลย จนผมแอบแซวน้องว่า อยากทำลายสถิติพี่ขนาดนั้นเลยหรือ แต่นามิตอบกลับมาได้น่ารักมากว่า หนูไม่ได้อยากทำลายสถิติอะไร หนูอยากทำให้พี่มีความสุข ได้ฟังแล้วชื่นใจจริงๆ สรุปว่า ไปไม่ถึงยกสี่ ไม่ว่าน้องจะพยายามขนาดไหน ไม่แปลกใจเลยว่า ทำไมน้องนามิขึ้นแท่น Top ของร้านเกอิชาแบบไม่มีตกเลย ก็น้องน่ารักขนาดนี้

คุ้มค่าที่ฝ่ารถติด คุ้มเวลาที่ได้ใช้เวลากับน้องมาก ผมพูดกับตัวเองเลยว่า คราวหน้าจะเตรียมร่างกายให้พร้อมกว่านี้ แล้วจะให้นามิเป็นคนทำลายสถิติของผมที่ร้านเกอิชาให้ได้

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64

ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

@ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

LINE : @gs8888

Tell: 0837049088  ,  0969944490

การเดินทางมายังร้านเกอิชา-สปา

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออนไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
การบ้านดีจุง+1

ออฟไลน์ YOSHI พัฒนาการ 74 ,083-9498588

• KapooClub Spa
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 3
พี่มารับสิทธิ์การบ้านนี้แล้วนะค่ะ

มาใช้บริการกับน้องฟิวส์ เมื่อวันที่ 10/12/64 เวลา 18:25  น.

ขอบคุณมากๆค่ะ