ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน หอหญิง ปิด หรือย้ายไปแล้วหลอคับ  (อ่าน 1468 ครั้ง)

ออฟไลน์ DayDavil

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
ร้าน หอหญิง ปิด หรือย้ายไปแล้วหลอคับ
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2021, 05:16:07 PM »
ร้านนี้เป็นร้านประจำก่อนโควิดเลย ปิดไปเสียดายแย่เลย

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ร้าน หอหญิง ปิด หรือย้ายไปแล้วหลอคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2021, 05:56:20 AM »
ร้านย้ายไปอยู่ซอยนาคนิวาศครับ  เห็นมีคนเคยบอกลองไล่ดูกระทู้เก่าๆ  ตอนแรกผมก็ดีใจลองไปดูทามไลน์  ปรากฎเด็กเก่าแยกย้ายหายไปกันหมด  เหลือเด็กแต่ละวันแค่ไม่กี่คน  ที่เจ๊งๆกันก็เพราะเด็กน้อยแบบนี้  ตรงที่ตั้งร้านตรงนี้เหมือนมีอาถรรพ์นะเปิดมาสองร้านเจ๊งหมด  ทั้งที่ร้านเก่ามีเด็กสวยๆเยอะมาก
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: ร้าน หอหญิง ปิด หรือย้ายไปแล้วหลอคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2021, 02:45:47 PM »
เด็กเก่ามีเข้ามาบ้างครับ วอดก้า อิงดาว ปูเป้ เบอร์ลินก็เคยเหนเข้ามา น้องๆยังบริการดีเหมือนเดิม ผมว่าดีตรงที่ไม่มีการโทรตามถ้าเวลาหมด ถ้าน้องไม่มีรอบต่อเลทนิดๆหน่อยๆพอได้ ไม่มีการโทรตามให้กวนใจและแอร์เย็นกว่าหอหญิง5555