ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบ่น ร้าน spark เด็ดจริงมั้ยครับ บอกว่าให้ทักไลร์มาขอรูปอันเซ็น แต่ไม่เคยตอบเลย  (อ่าน 1798 ครั้ง)

ออฟไลน์ trackmenot

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับ ผมเห็นรูปน้องๆร้าน SparkSpa เเบบเซ็นแล้วท่าทางสวยมากเลย เลยทักไลน์ไปถามประมาณ 5 ครั้งได้ ไม่มีแม้กระทั่งคำตอบ คือแบบ รู้สึกเสียดายมากเลย น้องน่าจะสวย แต่แอดมินห่วยดี สงสารเจ้าของร้าน

ออฟไลน์ tthoo7

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ลองไปดูตัวจริงที่ร้านดูมั้ยครับ เคยไปนานมากแล้ว โปรไฟล์ดูหรู แต่ตัวจริงก็ไม่ต่างจากร้านอื่นเท่าไหร่

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
ดีแล้วล่ะครับที่ไม่ได้ไป
ผมไปมาแล้วโชคร้ายกว่าคุณเยอะ

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
แต่ละคนโปรไฟล์ดีมากเลยครับ ส่วนมากมาทำเพราะความชอบส่วนตัวล้วนๆด้วย ไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินแต่อย่างใด

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ร้านนี้เน้นแต่ลูกค้าประจำครับ เลยไม่สนใจขาจร

ตัวจริงแต่ละคนเหมือนสก๊อย  ไปดูตัวจริงแล้วคุณจะอึ้ง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ร้านขายโปรไฟล์เเบบ ตั้งเขียนขึ้นมาเอง เดกวนร้าน เเต่มาทำโปร์ไฟล์เเล้วอัฟราคาซะเวอร์ คนเท่วไม่ได้โง่ครับ เเละเขาก้ไม่ได้เท่วร้านเดียว

ออฟไลน์ ZANTIKA

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เคย walk in ไปครั้งนึง มีน้องแค่ 4 คน
มีสวยคนเดียว และแพงกว่าคนอื่น (ที่ไม่สวยเลย)
เลยลองขึ้นคนที่สวยที่สุด  คอร์ส B2B  3,000

สถานที่ คับแคบมาก ห้องเล็กมาก จนเสียอารมณ์
ส่วนงาน B2B ของน้อง ไม่ได้เรื่องเลย 555
นั่งตำไปก็ไม่เสร็จ เลยนอนคุยกัน จนหมดชั่วโมง

น้องไม่รับจบ เพราะมีแฟน
ถึงรับจบ ก็คงบิ๊วผมไม่ขึ้นแน่ๆ
และราคาจบ ก็คงจะโหดน่าดูเลย

ไม่คิดจะไปอีก แค่ครั้งเดียว ก็เกินพอ

ออฟไลน์ mayomdong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
เคยไปครั้งนึง เห็นเขียนโปรไฟล์อย่างหรู ตัวจริงออกแนวสก๊อย 55555

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ถ้าลคที่เคยไปขอรูปง่าย ตอบไวครับ เมื่อก่อนเป็นร้านที่ดีมากสำหรับผมนะ ได้เจอน้องดีๆประทับใจหลายคนเลย ตอนหลังเจอเจอย้อมหลายครั้ง และเด็กเรียกทิปแพงเวอร์เกินร้านอื่นไปเยอะ เลยห่างๆ