ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้รวมลายแทงร้านที่ผมไปแยกตามโซน พร้อมรายละเอียดและค่าคอส  (อ่าน 12799 ครั้ง)

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
เห็นรายชื่อแต่ละร้าน นึกถึงตอนไปเที่ยวเมื่อ 7-10 ปีก่อนเลยครับ ตอนนี้ยังดีอยู่รึครับ  :030:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
เพิ่มเติมอีกร้านครับ
Bachelor  โซนทองหล่อ

ต้องบอกก่อนว่าร้านนี้มีแต่คอสบอดี้ล้านเปอร์เซ็นต์   ทำใจโดนตำอย่างเดียวก่อนไปด้วย  ร้านอยู่ชั้นล่างตรงล็อบบี้ด้านขวา  จะดูตัวจริงหรือดูผ่านแท้ปเล็ตของพีอาก็ได้  หน้าตาแนวเดียวกับกะปู๋ร้านอื่น  แต่ผมเชื่อว่าที่นี่ไม่ใช่เด็กวนร้าน น่าจะเป็นเด็กที่รับได้แค่เลเวลนี้มากกว่า  ลูกค้าก็มีแต่ป๋าๆที่ไม่ค่อยรู้จักร้านอื่น  ค่าคอส 1800+2500  เข้าห้องน้องให้อาบน้ำเอง เตียงเล็กๆแคบๆเหมือนร้านนวด สักพักน้องจะเข้ามาใหม่  ให้เรานอนหันหลังแล้วใช้มือนวดอย่างเดียวเท่านั้นไม่ใช้อวัยวะอื่น  อารมตอนนี้เหมือนไปอโรม่าร้านนวด  ซักพักให้หันหน้าแล้ว...น้องยืนอยู่ข้างเตียงแล้วตำอย่างเดียว  หน้าน้องจะไม่เฉียดตัวเราเลย  มือเราสามารถจับตรงไหนก็ได้แต่ห้ามลุกขึ้นมา  ตำแตกจบกลับบ้าน  พวกป๋าๆไม่เคยเที่ยวพอใจแค่นี้  น้องก็พอใจแค่เลเวลนี้ ก็เลยวินวินทั้งคู่  ร้านก็เลยอยู่ได้ลูกค้ามีมาเรื่อยๆ  หน้าตาเด็กเอาเป็นว่าไม่ขี้เหร่แล้วกัน  กลางๆแต่งตัวดี  ใครอยากไปลองรับแค่นี้ได้ก็ไปได้
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Capuchinoman27

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
++ ตรงไปตรงมา มีประโยชน์มากครับ อยากบอกว่าที่คุณคิด บางที่คล้ายๆ ผมคิดเลย

ออฟไลน์ mayomdong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
โซน B
- the secret ร้านนี้เปิดใหม่  รู้จักร้านนี้เพราะเด็กคนนึงบอกว่าย้ายมาร้านนี้  ร้านนี้เน้นค่าคอสถูกมาก ถ้า walk in 3000 ถ้าจอง 2500  และแน่นอนไม่มีอะไรในโลกที่ถูกและดี  เท่าที่ผมไปมีคนสวยแค่ 2 คนและจองเต็มตลอด  ร้านนี้มีคอสคู่ 5000 ไม่บวกเพิ่ม  พีอาดีมาก  ที่จอดรถหน้าร้านไม่ค่อยมีแต่ที่ไปล่าสุดน่าจะจ้างยามมาคอยหาที่จอดให้ลูกค้า  แอบสงสารยามเหมือนกันร้อนก็ร้อนหาที่จอดก็ยาก

- belle หลายคนไม่ชอบที่นี่ อาจจะไม่ชอบพีอาบางคน  รูปไม่ตรงปก  แต่เพราะคุณลืมกฎผมที่เคยบอกว่าห้ามจองจากรูปทุกร้านทุกกรณี  ร้านนี้จะคล้าย wifi คือคุณต้องมาดูตัวจริงบ่อยๆนานๆทีจะมีช้างเผือก  ผมไม่เคยคิดจะตัดร้านนี้จากจากลิสเลยเพราะมีช้างเผือกจริงๆเหมือน wifi แต่คุณต้องใจเย็นๆไปดูตัวจริงบ่อยๆ พีอาคนนึงดุจริงแต่ผมจะบอกทุกคนว่าเขาไม่ใช่พ่อใช่แม่เราบางทีก็ไม่ต้องเก็บคำพูดเค้ามาก็ได้  ร้านนี้มีดีบางอย่าง ค่าคอส 4000  บางคนอาจแพงกว่านี้

- lollipop ตอนนี้เหมือนพีอาร้านนี้จะสนิทกับผมแล้วนะ  ถ้าจะเอาสวยให้เลือกคนที่ไม่มีรูป มีแค่ชื่อ แต่ก็อย่ามั่นใจมากเหมือน KITTY ให้มาดูตัวจริงก่อนว่าตรงสเปกคุณมั้ย  ค่าคอส 3500  พีอาแนะนำดี ห้องดี  ที่จอดรถมีเยอะกว่า the secret หน่อยเพราะสามารถจอดในซอยตรงข้ามร้านได้

- wow และ the pool  บอกรวมกันเลยแล้วกันนะ  ข้อควรระวังสองร้านนี้คือมีแต่เด็กมีอายุทั้งนั้น ขั้นต่ำ 26 บางคนก็ 30 แล้ว  แน่นอนคนที่ผ่านอะไรมาเยอะก็จะรู้จักวิธีแต่งหน้ายังไงให้สวย  งานทำยังไงให้ลูกค้าหลง  จะหาคนไม่เคยทำแทบไม่มี จะเรียกว่าไม่มีเลยก็ได้  ค่าคอส 3000 พีอา wow ดีกว่าเพราะมาดูตัวจริงเฉยๆไม่เคยบ่น แต่ wow ไม่ดีตรงไม่มีที่จอดรถ  ลูกค้ามาพร้อมกันนี่วุ่นวายมาก

โซนนี้ไม่มี Blossom หรือครับท่าน

• *
โซนนี้ไม่มี Blossom หรือครับท่าน

ร้านไหนที่ผมไม่ได้กล่าวถึงคือผมไม่ได้ไปกับไม่ดีไม่เคยคิดอยากจะไป  ตัดออกจากลิสตั้งนานแล้ว

แค่รู้ว่าร้านนี้เน้นไม่จบผมก็ไม่อยากไปแล้ว  เพราะร้านพวกนี้เด็กจะเรียกทิปเยอะ  มีวันนึงผ่านไปแถวนั้นเลยแวะดูหน่อย  คือลูกค้าไปถึงร้านนั่งในร้านแล้วนะ  ขอดูตัวจริงได้มั้ย.....ไม่ได้ ต้องจองถึงจะได้เจอตัวจริง....ร้านพวกนี้คือคิดว่าตัวเองดี ลูกค้าต้องง้อมัน  เปล่าเลยลูกค้ามีทางเลือกร้านอื่นอีกเป็นสิบร้าน   แล้วหลังจากนั้นก็ไม่ไปเหยียบร้านนี้อีกเลย

มีอีกหลายร้านที่ผมรู้จักไม่ใช่แค่นี้  แต่ผมไม่อยากพูดถึงแค่นั้น

ออฟไลน์ stimulus

• *
  • Like: 2
ขอบคุณข้อมูลคับ ผมอยู่โซนE+F แห้งเหี่ยวเลย :004:

ออฟไลน์ nat555

• *
  • Like: 3
+1 ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MaximumSpider

• *
  • Like: 7
ประสบการณ์เที่ยว มากกว่า 20 ปี มีเงินทุนอยู่จำนวนนึง
เดี๋ยวไปเปิดร้านเด็ดๆ แถวโซน E , F ให้ครับ  🤣🤣🤣  :034:

ออฟไลน์ พี่ jack

• *
  • Like: 1
ช่วงหลังๆ ผมเที่ยวแต่ร้าน Blossom เห็นลูกค้า walk in
ทั้ง คุณพลอย กับ pr จอย  ก็เรียกน้องๆให้ดูนะครับ ยกเว้น น้องๆ top ร้าน ก็จะจองรอบหมดแล้วไม่น่าจะได้ดูตัวจริงกัน

ร้านกระปู๋ classic ก็ต้องไปลุ้นว่าจบไม่จบ ตามแบบฉบับกระปู๋ classic แต่หลังๆโดยส่วนมากก็ จบได้

น้องๆร้านนี้ ก็เป็นไปตามแนวทางของร้าน อาจจะคล้ายๆกับ ร้าน happiness, fun หรือ dream ในสมัยก่อน

สุดท้ายก็แล้วแต่จะชอบแบบไหน ถูกโฉลก ถูกใจสไตล์ร้านไหน ก็ไปสนับสนุนน้องๆร้านนั้นๆครับ  ไม่ถูกใจก็ไม่ต้องไปอุดหนุน  ยังๆการเที่ยว คำว่า  ต่างกรรมต่างวาระ ก็ใช้ได้ตลอดครับ