ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านแรกของน้องเบอร์กิ้น Funkyให้ชมสนุกๆไม่ได้เชียร์เห็นใจพีอาร์คนแย่งกันจอง  (อ่าน 6265 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
ไดอารี่แวมไพร์  สายมารสะท้านปฐพี ภูมิใจนำเสนอ....

น้องชื่อเบอร์กิ้น ร้านฟังกี้สปา

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ปิดข่าวกันให้วุ่นจริง ๆ

สำหรับนางฟ้าน้อยคนนี้

ไม่รู้หลุดมาสมัครที่ฟังกี้ได้อย่างไร

สาย C เรียนอยู่ 

เจอกันน้องบอกไม่เคยทำงานสักร้านนวด

นู๋แค่เคยทำงานเสริฟอาหารร้านใกล้มหาลัย

หาตังไปเรียนค่ะพี่ 

• *
ที่ว่าปิดข่าว ก็คือว่า มีน้อง 2 ท่านแฟนคลับแวมไพร์

เขาเร็วกว่า

เขาได้เจอน้องเบอร์กิ้นก่อน

แล้วเขารีบไลน์มาบอกแวมไพร์เหมือน ๆ กัน ว่า

"พี่เอ๊บ...ขอร้องอย่าบอกใครนะ น้องคนนี้ไม่เจอไม่ได้"

และ

"พี่เอ๊บ..อย่าเพิ่งออกการบ้าน ขอผมซ้ำเยอะ ๆ ก่อน"

• *
ต่อไปนี้  จะเป็นการเล่าละกัน  ไม่เหมือนการบ้านครับ

น้องเบอร์กิ้น ที่เห็นตรงหน้า อยู่กันสองต่อสอง

แม่จ้าว....

นิสิตปี 1 แค่ยิ้ม แวมไพร์ก็ตะลึง

ประสบการณ์บอกในเวลาต่อมา เมื่อฟังน้องพูดจา

นี่คือ ป้ายแดงจริง ๆ ใส ๆ ของแท้

น้องโคตรอินโนเซ้นส์ น่ารัก สวยตรงสเปคแวมไพร์จริง ๆ

แค่นี้นะ  ไม่ชมเกินไป  จะพยายามเชียร์ให้น้อยที่สุด

• *
นาน ๆ จะทำอะไรไม่ถูก

คือในใจหน่ะ รู้แล้วว่างานน้องเบอร์กิ้นเป็นยังงัย

ก็เพราะแฟนคลับสองคนนั้นดันมาเล่า

ใจเสียสิครับ เมื่อรู้ว่าน้องอ่อนปวกเปียกขนาดไหน

ตานี้ น้องดันสวย เริงร่า ผิวก็ขาว กุ๊กกิ๊กมาก

ตายละเรา...  หลงน้องเต็มเปาทันที

• *
อ่านถึงตอนนี้ ทุกท่าน ใจเย็น ๆ นะครับ

อย่าเพิ่งรีบไปจองน้องเบอร์กิ้น

เพราะวันนี้ พีอาร์ร้านถูกกดดันอยู่

น้องเบอร์กิ้นพอแจ้งจะเข้าร้าน พุทธ 5

รอบเต็มหมดในพริบตา

ส่วนวันที่ 6 ยังไม่ทราบว่าอย่างไร

ไม่รู้ปิดข่าวกันยังงัย หลุดออกไปจนได้

• *
กลับมาเล่าต่อครับ.........

เห้อ...  น้องทำให้แวมไพร์รู้สึกเหมือนกลายเป็นวัยเรียนอีกครั้ง

น้องไม่มีแสดงอะไรให้รู้สึกถึงอายุที่แตกต่างเลย

แววตาที่สุกใส ยิ้มตลอด เอียงคอตั้งใจฟัง หัวเราะร่าเริงยามเล่าสู่กัน

หลายหนที่น้องต้องเตือนว่า

" พี่เอ๊บคะ .. เปนอะไรไหมคะ จ้องนู๋ตาไม่กระพริบเลย "

• *
แน่นอนครับ  หลังจากน้องเบอร์กิ้น ตกเป็นของแวมไพร์

ต้องเรียกสติตนเองกลับมา ความรู้สึกอยากได้น้องคนนี้กลับไปด้วย

ไม่กล้าเล่าครับ ว่า งานน้องเป็นอย่างไร

ยอมรับว่า เป็นห่วงน้องมากครับ

เพราะน้องไม่เหมือนมาทำงานเลย

น้องทำเหมือนแฟนเกินไป ...  แค่นี้ครับ บอกรายละเอียดไม่ได้ รอบมีไม่พอแน่

• *
จริง ๆ มีแต่งกลอนไว้ให้น้องเบอร์กิ้นครับ

ยอมรับว่า เผลอใจหลงเด็กไปวู๊บนึง ต้องรีบเตือนตัวเอง

น้องมันน่ารักเกิน อะไร ๆ  ก็ เกินหมด

เอาเป็นว่า ท่านใด ๆ อ่านการบ้านนี้จบไปแล้ว

ลืม ๆ ไปเลยก็ได้ครับ  ไม่ต้องสนใจ

แต่ถ้าท่านใด ยังจะไปจองน้อง

ก็ฝากไว้นิด ครับ....

ทะนุถนอมน้องคนนี้ให้ด้วย อยากให้น้องพบเจอแต่คนดี ๆ สุภาพ ไม่รุนแรงครับ

ละก็ฝากบอกน้องเบอร์กิ้นให้นิด ว่า พี่เอ๊บบี้จะรีบเคลียงานไปหาอีกครับ

ออนไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • *
  • Like: 2873
ว่าจะไปหาอยุ่เหมือนกันครับคนนี้สักพักหายเเน่นอนไม่รุ้ว่า คนอื่นอุ้มหรือพี่อุ้มเอง :048: