ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เรือนกาญจนา(สปา) มีลายแทงไหมครับ  (อ่าน 4114 ครั้ง)

ออฟไลน์ 29KPCAPR0466

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เรือนกาญจนา(สปา) มีลายแทงไหมครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2020, 01:08:53 AM »
) :048: พอดีไปมา ไม่มีลายแทงเลย ได้แต่นวดเฉยๆ อารมณ์แบบลูบๆคำๆ  เซ็งเลย ใครพอจะมีน้องคนไหนแนะนำบ้างครับผม(เห็นในรูปน่ารักหลายคนเลย) พอดีผ่านร้านนี้บ่อย น้องชื่อย่อวว. เขารับจบไหมครับ พอดีไม่ชอบแบบไปร้านดังๆ มันไม่ค่อยได้ลุ้นเลยครับ. ขอบคุณสำหรับคำตอบครับผม

ออฟไลน์ paradoxboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: เรือนกาญจนา(สปา) มีลายแทงไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2020, 03:04:05 PM »
จริงๆร้านนี้น้องๆน่าจะรับจบทุกคนนะครับ​ ส่วนใหญ่ไม่ค่อยเน้นนวดเท่าไรคุยดีๆครับ​ ไม่ก็เลยมาอีกร้านเจ้าของเดียวกันไทยกาญจนา

ออฟไลน์ moomoow

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: เรือนกาญจนา(สปา) มีลายแทงไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2020, 10:58:05 AM »
) :048: พอดีไปมา ไม่มีลายแทงเลย ได้แต่นวดเฉยๆ อารมณ์แบบลูบๆคำๆ  เซ็งเลย ใครพอจะมีน้องคนไหนแนะนำบ้างครับผม(เห็นในรูปน่ารักหลายคนเลย) พอดีผ่านร้านนี้บ่อย น้องชื่อย่อวว. เขารับจบไหมครับ พอดีไม่ชอบแบบไปร้านดังๆ มันไม่ค่อยได้ลุ้นเลยครับ. ขอบคุณสำหรับคำตอบครับผม

ร้านนี้ระดับ1เกือบทุกคนนะครับ (ที่ไม่รับก็มีแต่ไม่เห็นมาแล้ว)
ส่วนระดับ3เกือบทุกคนเหมือนกันครับ
เข้าไปจริงๆลุ้นแค่อย่างเดียวคือจะได้จบ1.5หรือ2หรือ2.5
น้องส่วนใหญ่จะไม่ออกตัวเพราะค่อนข้างเรียกสูงครับ

ออฟไลน์ นักดาบพเนจร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2022, 11:52:46 PM »
ผมเคยไปหลายรอบอยู่เหมือนกัน เคยขึ้นกับน้องน้ำแข็ง แล้วก็น้องลูกอมครับ จบได้ครับ